Wakorintho wa kwanza Sura ya kumi na sita. Sasa yahusu ule mchango kwa ajili ya watu wa Mungu. fanyeni kama nilivyoyaagiza makanisa ya Galatia. kila Jumapili kila mmoja wenu atenge kiasi cha fedha kadiri ya mapato yake ili kusiwe na haja ya kufanya mchango wakati nitakapokuja. wakati nitakapokuja kwenu Nitawatuma wale mtakaowachagua miongoni mwenu wapeleke barua na zawadi zenu Yerusalemu. Kama itafaa nami niende, basi watakwenda pamoja nami. Nitakuja kwenu baada ya kupitia Makedonia, maana nataraji kupitia Makedonia. Labda nitakaa kwenu kwa muda fulani au huenda nitakaa pamoja nanyi wakati wote wa baridi ili mpate kunisaidia niendelee na safari yangu kokote nitakakokwenda. Sipendi kupita kwenu haraka haraka na kuendelea na safari. Natumaini kukaa kwenu kwa kitambo fulani, Bwana akiniruhusu. Lakini nitabaki hapa Efeso mpaka siku ya Pentekoste. Mlango uko wazi kabisa kwa ajili ya kazi yangu muhimu hapa, ingawa wapinzani nao ni wengi. Timotheo akija, angalieni asiwe na hofu yoyote wakati yupo kati yenu, kwani anafanya kazi ya Bwana kama mimi. Kwa hiyo mtu yeyote asimdharau, ila msaidieni aendelee na safari yake kwa amani, ili aweze kurudi kwangu, maana mimi namngojea pamoja na ndugu zetu. Kuhusu ndugu Apollo, nimemsihi sana aje kwenu pamoja na ndugu wengine. Lakini hapendelei kabisa kuja sasa ila atakuja mara itakapowezekana. Kesheni simameni imara katika imani, mwe hodari na wenye nguvu. Kila mfanyacho kifanyike kwa upendo. Ndugu, mnaifahamu jamaa ya Stefana, wao ni watu wa kwanza kabisa kuipokea imani ya Kikristo katika Akaya na wamejitolea kuwatumikia watu wa Mungu. Ninawasihi nyinyi ndugu zangu, mufuate uongozi wa watu kama hao na uongozi wa kila mtu afanyaye kazi na kutumikia pamoja nao. Nafurahi sana kwamba Stefana, Fortunato na Akaiko wamefika. Wamelijaza pengo lililokuwako kwa kutokuwako kwenu. Wameiburudisha roho yangu na yenu pia. Kwa hiyo inafaa kuwakumbuka watu wa namna hii. Makanisa yote ya Asia yanawasalimuni. Akula na Priska pamoja na watu wote wa Mungu walio nyumbani mwao wanawasalimuni sana katika kuungana na Bwana. Ndugu wote wanawasalimuni. Nanyi salimianeni kwa ishara ya mapendo ya Mungu. Mimi Paulo nawasalimuni nikiandika kwa mkono wangu mwenyewe. Yeyote asiyempenda Bwana na alaaniwe. Maranatha! Bwana njoo! Neema ya Bwana Yesu iwe nanyi. Upendo wangu uwe kwenu katika kuungana na Kristo Yesu.