Wagalatia sura ya sita. Ndugu, kama mkimwona mtu fulani amekosea basi nyinyi mnaoongozwa na Roho mwonyeni mtu huyo ajirekebishe, lakini fanyeni hivyo kwa upole, mkiwa na tahadhari msije nanyi wenyewe mkajaribiwa. Chukulianeni mizigo yenu, na hivyo mtatimiza sheria ya Kristo. Mtu akijiona kuwa ni kitu na kumbe si kitu, huyo anajidanganya mwenyewe. Lakini kila mmoja na aupime vizuri mwenendo wake mwenyewe. Ukiwa mwema, basi anaweza kuona fahari juu ya alichofanya bila kuwa na sababu ya kujilinganisha na mtu mwingine. Maana kila mmoja anao mzigo wake mwenyewe wa kubeba. Mwenye kufundishwa neno la Mungu na amshirikishe mwalimu wake riziki zake. Msidanganyike, Mungu hafanyiwi dhihaka. Alichopanda mtu ndicho atakachovuna. Apandaye katika tamaa za kidunia atavuna humo uharibifu, lakini akipanda katika roho atavuna kutoka kwa roho uhai wa milele. Basi tusichoke kutenda mema, maana tusipolegea tutavuna mavuno kwa wakati wake. Kwa hiyo tukiwa bado na wakati, tuwatendee watu wote mema, na hasa ndugu wa imani yetu. Tazameni jinsi nilivyoandika kwa herufi kubwa kwa mkono wangu mwenyewe. Wale wanaotaka kuonekana wazuri kwa mambo ya mwili ndio wanaotaka kuwalazimisha nyinyi mtahiriwe. Wanafanya hivyo kwa sababu moja tu, kusudi wao wenyewe wasije wakadhulumiwa kwa sababu ya msalaba wa Kristo. Maana hao wenyewe waliotahiriwa hawaishiki sheria, huwataka nyinyi mtahiriwe, wapate kujivunia alama hiyo mwilini mwenu. Lakini mimi sitajivunia kamwe chochote isipokuwa msalaba wa Bwana wetu Yesu Kristo, maana kwa njia ya msalaba huo ulimwengu umesulubiwa kwangu nami nimesulubiwa kwa ulimwengu. Kutahiriwa au kutokutahiriwa si kitu cha maana, ni kuwa kiumbe kipya. Wanaofuata mwongozo huo nawatakia amani na huruma, amani na huruma kwa Israeli, watu wa Mungu. Basi sasa, mtu yeyote asinisumbue tena. Maana alama nilizo nazo mwilini mwangu ni zile za Yesu. Ndugu, neema ya Bwana wetu Yesu Kristo iwe nanyi. Amina.