Waefeso, sura ya tatu. Kutokana na hayo mimi Paulo mfungwa wa Kristo Yesu kwa ajili yenu namwomba Mungu bila shaka mmekwishasikia kwamba Mungu kwa neema yake alinikabidhi kazi hii niifanye kwa faida yenu Mimi nilijulishwa kwa njia ya ufunuo mpango wake uliofichika Nimeandika kwa ufupi juu ya jambo hili Nanyi mkiyasoma maneno yangu mtaweza kujua jinsi ninavyoielewa siri hiyo ya Kristo. Zamani watu hawakujulishwa siri hiyo. Lakini sasa Mungu amewajulisha mitume na manabii wake watakatifu kwa njia ya Roho. Siri yenyewe ni hii. Kwa njia ya Injili watu wa mataifa mengine wanapata sehemu yao pamoja na Wayahudi katika zile baraka za Mungu. Wao ni viungo vya mwili ule ule na wanashiriki ahadi ile ile aliyofanya Mungu kwa njia ya Kristo Yesu. Mimi nimefanywa kuwa mtumishi wa injili kwa neema ya pekee aliyonijalia Mungu kwa uwezo wake mkuu. Mimi ni mdogo kuliko watu wote wa Mungu. Lakini amenijalia neema yake ili niwahubirie watu wa mataifa utajiri wake Kristo usiopimika. Tena niwaangazie watu wote waone jinsi mpango wa Mungu uliofichika unavyotekelezwa. Mungu aliyemuumba wa vitu vyote alificha siri hiyo yake tangu milele, kusudi sasa kwa njia ya kanisa wakuu na wenye enzi wa mbinguni wapate kuitambua hekima ya Mungu iliyo ya namna nyingi. Mungu alifanya jambo hilo kufuatana na azimio lake la milele ambalo amelifanya kwa njia ya Kristo Yesu Bwana wetu. Basi kwa kuungana na Kristo na kwa imani kwake, sisi tunathubutu kumwendea Mungu kwa matumaini. Kwa hiyo nawaombeni, msife moyo kwa sababu ya mateso ninayopata kwa ajili yenu, maana hayo ni kwa ajili ya utukufu wenu. Kwa sababu hiyo nampigia magoti Baba aliye asili ya jamaa zote duniani na mbinguni. Namwomba Mungu kadiri ya utajiri wa utukufu wake awajalieni kwa uwezo wa Roho wake nguvu ya kuwa imara ndani yenu, naye Kristo akae mioyoni mwenu kwa imani. Namwomba mpate kuwa na mzizi na msingi katika mapendo, kusudi muweze kufahamu pamoja na watu wote wa Mungu jinsi upendo wa Kristo ueneavyo kwa mapana na marefu kwa kimo na kina. Naam, mpate kujua upendo wa Kristo upitao elimu yote, mjazwe kabisa utimilifu wote wa Mungu. Kwake yeye ambaye kwa nguvu yake ifanyayo kazi ndani yetu aweza kufanya mambo makuu zaidi ya yale tuwezayo kuomba au kufikiria, kwake Mungu uwe utukufu katika kanisa na katika Kristo Yesu, nyakati zote milele na milele. Amina.