Filipi sura ya nne. Kwa hiyo ndugu zangu wapenzi, ninaotamani sana kuwaoneni nyinyi mlio furaha yangu na taji ya ushindi wangu, ndivyo basi wanavyopaswa kukaa imara katika kuungana na Bwana. Enyi wapenzi wangu, Euodia na Suntike, nawaombeni na kuwasihi mpatane kama ndugu katika Bwana. Nawe ndugu yangu mwaminifu na kutaka uwasaidie akina mama hao kwani wamefanya kazi ya kueneza Injili kwa bidii pamoja nami na Clementi na wafanyakazi wenzangu wengine wote ambao majina yao yameandikwa katika kitabu cha uhai. Basi furahini daima katika kuungana na Bwana. Nasema tena furahini! Upole wenu ujulikane kwa watu wote. Bwana yu karibu. Msiwe na wasiwasi juu ya kitu chochote. Ila kwa kila hali, mwombeni Mungu katika sala juu ya mahitaji yenu kwa shukrani. Nayo amani ya Mungu ipitayo akili zote za watu italinda salama mioyo na akili zenu katika kuungana na Kristo Yesu. Hatimaye ndugu zangu, zingatieni mambo mema na yanayostahili kusifiwa. Mambo ya kweli na bora mambo ya haki, safi, ya kupendeza na ya heshima. Tekelezeni yale mliojifunza na kupokea kutoka kwangu, mambo mliosikia nimesema na kuona nimeyatenda. Naye Mungu anayetujalia amani atakuwa pamoja nanyi katika kuungana na Bwana. Nimepata furaha kubwa kwamba mwishoni mlipata tena fursa ya kuonyesha kwamba mnanikumbuka. Kusema kweli mmekuwa mkinikumbuka daima ila tu hamkupata nafasi ya kuonyesha jambo hilo. Sisemi hivyo sasa kwa sababu nahitaji kitu. Maana nimejifunza kuridhika na vitu nilivyo navyo. Najua hali ya kutokuwa na vitu na hali ya kuwa na vingi. Nimejizoeza kuridhika katika kila hali na mahali. Niwe nina cha kutosha au nina njaa, Iwe nina ziada au nimepungukiwa, naweza kuikabili kila hali, kwani Kristo hunipa nguvu. Hata hivyo, nyinyi mulifanya vema kwa kushirikiana nami katika taabu zangu. Nyinyi wa Filipi mwafahamu wenyewe kwamba mwanzoni mwa kuhubiri habari njema, nilipokuwa naondoka Makedonia, nyinyi peke yenu ndio kanisa lililonisaidia. Nyinyi peke yenu ndio mlioshirikiana nami katika kupokea na kuwapa wengine mahitaji. Nilipokuwa na hitaji msaada kule Thesalonike, muliniletea tena, zaidi ya mara moja. Siyo kwamba napenda tu kupokea zawadi; ninachotaka ni faida iongezwe katika hazina yenu. Basi nimekwisha pokea vitu vyote mulivyonipa, tena ni zaidi kuliko nilivyohitaji. Nina kila kitu, kwa vile sasa Epafrodito amekwishaniletea zawadi zenu. Zawadi hizi ni kama dhabihu yenye harufu nzuri, sadaka inayokubaliwa na kumpendeza Mungu. Basi Mungu wangu kwa utajiri wake mkuu, kwa njia ya Kristo atawapeni mahitaji yenu yote. Utukufu uwe kwa Mungu wetu na Baba yetu milele na milele. Amina. Na wasalimu watu wote wa Mungu walio wake Kristo Yesu. Ndugu walio pamoja nami hapa wanawasalimuni. Watu wote wa Mungu hapa na hasa wale walio katika ikulu ya mfalme wanawasalimuni. Nawatakieni nyote neema ya Bwana wetu Yesu Kristo.