Nanyi wakuu watendeni watumwa wenu kwa uadilifu na haki, mkikumbuka kwamba nanyi pia mnaye Bwana mbinguni. Dumuni katika sala, na mnaposali muwe waangalifu, mkimshukuru Mungu. Vile vile mtuombe sisi pia, ili Mungu atupe fursa ya kuhubiri ujumbe wake kuhusu siri ya Kristo kwa ajili hiyo mimi niko sasa kifungoni. Basi ombeni ili niweze kusema kama inavyonipasa na kwa namna itakayodhihirisha siri hiyo. Muwe na hekima katika uhusiano wenu na watu wasioamini, mkitumia vizuri kila nafasi mliyo nayo. Mazungumzo yenu yanapaswa kuwa daima mema na ya kuvutia, na mnapaswa kujua jinsi ya kumjibu vizuri kila mmoja. Ndugu yetu mpenzi Tukiko, mfanyakazi mwaminifu na mtumishi mwenzetu katika kazi ya Bwana, atawapeni habari zangu zote. Ndiyo maana ninamtuma, ili aichangamshe mioyo yenu kwa kuwaambieni habari zetu. Anakuja pamoja na Onesimo ndugu yetu mpenzi na mwaminifu, ambaye ni mwananchi mwenzenu. Watawapeni habari za mambo yote yanayofanyika hapa. Aristarko ambaye yuko kifungoni pamoja nami anawasalimuni. Hali kadhalika Marko, binamu yake Barnaba. Mmekwishapata maagizo juu yake; akifika kwenu mkaribisheni. Naye yoshua aitwaye Yusto anawasalimuni. Miongoni mwa Wayahudi waliokwishapokea imani, hawa tu peke yao ndio wanaofanya kazi pamoja nami kwa ajili ya ufalme wa Mungu, Nao wamekuwa msaada mkubwa kwangu. Epafra mwananchi mwenzenu na mtumishi wa Kristo Yesu anawasalimuni daima. Anawaombeeni nyinyi kwa bidii, ili mpate kusimama imara, mkomae na kuwa thabiti kabisa katika mambo yote anayotaka Mungu. Naweza kushuhudia kwamba anafanya kazi kwa bidii kwa ajili yenu, na kwa ajili ya watu wa Laodikea na Hierapoli. Luka, daktari wetu mpenzi na Dema wana wasalimuni. Salamu zetu kwa ndugu wa Laodikea. Msalimuni dada Nimfa pamoja na jumuiya yote ya waumini inayokutana nyumbani kwake. Mkishasoma barua hii, hakikisheni kwamba inasomwa na Wakristo wa Laodikea. Na nyinyi fanyeni mpango mpate kuisoma barua walioipata wao. Mwambieni Arkipo aitekeleze vizuri ile huduma aliyokabidhiwa na Bwana. Naandika haya kwa mkono wangu mwenyewe. Salamu kutoka kwangu, mimi Paulo. Kumbukeni kwamba niko kifungoni. Neema ya Mungu iwe nanyi.