Waebrania Sura ya kwanza. Hapo zamani Mungu alisema na babu zetu mara nyingi kwa namna nyingi kwa njia ya manabii, lakini siku hizi za mwisho amesema nasi kwa njia ya mwanawe. Yeye ndiye ambaye kwa njia yake Mungu aliumba ulimwengu, akamteua vimiliki vitu vyote. Yeye ni mng'ao wa utukufu wa Mungu na mfano kamili wa hali ya Mungu mwenyewe, akiutegemeza ulimwengu kwa neno lake lenye nguvu baada ya kuwatakasa binadamu dhambi zao, ameketi huko juu mbinguni upande wa kulia wa Mungu mkuu. Mwana ni mkuu kuliko malaika, kama vile jina alilopewa na Mungu ni kuu kuliko jina lao. Maana Mungu hakumwambia kamwe hata mmoja wa malaika wake, wewe ni mwanangu mimi, leo nimekuwa baba yako. Wala hakusema juu ya malaika yeyote mimi nitakuwa baba yake naye atakuwa mwanangu. Lakini Mungu alipokuwa anamtuma mwanawe mzaliwa wa kwanza ulimwenguni, alisema, malaika wote wa Mungu na wamwabudu. Lakini kuhusu malaika alisema, amewafanya malaika wake kuwa pepo na wahudumu wake ndimi za moto. Lakini kuhusu mwana Mungu alisema, ufalme wako e Mungu wadumu milele na milele, wewe wawatawala watu wako kwa haki. Wewe wapenda uadilifu na kuchukia uovu, ndiyo maana Mungu Mungu wako amekuweka wakfu na kukumiminia furaha kubwa kuliko wenzako. Na tena Bwana, wewe uliumba dunia hapo mwanzo, mbingu ni kazi ya mikono yako. Hizo zitatoweka, lakini wewe wabaki daima; zote zitachakaa kama vazi, utazivunjavunja kama koti, nazo zitabadilishwa kama vazi. Lakini wewe ni yule yule daima, na maisha yako hayatakoma. Mungu hakumwambia kamwe hata mmoja wa malaika wake, keti upande wangu wa kulia mpaka niwaweke adui zako chini ya miguu yako. Malaika ni nini ila roho wanaomtumikia Mungu na ambao hutumwa kuwasaidia wale watakaopokea wokovu.