Ufunuo Sura ya ishirini na mbili. Kisha malaika akanionyesha mto wa maji ya uhai maangavu kama kioo yakitoka kwenye kiti cha enzi cha Mungu na mwana-kondoo. Mto huo ulitiririka kupitia katikati ya barabara kuu ya mji. Kando kando ya mto huo kulikuwa na mti wa uhai unaozaa matunda mara kumi na mbili kwa mwaka, yaani kila mwezi, na majani yake ni dawa ya kuwaponya watu wa mataifa. Hapana kitu chochote kilicholaaniwa kitakachokuwa katika mji huo. Kiti cha enzi cha Mungu na cha mwanakondoo kitakuwa katika mji huo, na watumishi wake watamwabudu. Watauona uso wake na jina lake litaandikwa juu ya paji za nyuso zao. Usiku hautakuwako tena, wala hawatahitaji mwanga wa taa au wa jua, maana Bwana Mungu atawaangazia, nao watatawala milele milele na milele. Kisha malaika akaniambia, maneno haya ni ya kweli na ya kuaminika. Bwana Mungu ambaye huwapa manabii Roho wake, alimtuma malaika wake, awaonyeshe watumishi wake mambo ambayo lazima yatukie punde. sikiliza. naja upesi. heri yake anayeyazingatia maneno ya unabii yaliyo katika kitabu hiki. Mimi Yohane niliyaona na kuyasikia mambo haya. Nilipokwisha sikia na kuona, nikajitupa chini mbele ya miguu ya huyo malaika aliyonionyesha mambo hayo. Nikataka kumwabudu. Lakini yeye akaniambia, Acha. Mimi ni mtumishi tu kama wewe na ndugu zako manabii na wote wanayoyatii maagizo yaliyomo katika kitabu hiki. Mwabudu Mungu. Tena akaniambia, usiyafiche kama siri maneno ya unabii yaliyomo katika kitabu hiki, maana wakati wa kutimizwa kwake umekaribia. Kwa sasa, anayetenda mabaya na aendelee kutenda mabaya, na aliye mchafu aendelee kuwa mchafu. Mwenye kutenda mema na azidi kutenda mema, na aliye mtakatifu na azidi kuwa mtakatifu. Sikiliza, asema Yesu, Naja upesi pamoja na tuzo nitakalompa kila mmoja kufuatana na matendo yake. Mimi ni Alfa na Omega, wa kwanza na wa mwisho, mwanzo na mwisho. Heri yao wale wanaoosha mavazi yao, wapate kuwa na haki ya kula tunda la mti wa uzima na haki ya kuingia mjini kwa kupitia milango yake. Lakini mbwa, wachawi, wazinzi, wauaji, waabudu sanamu na wote wanaopenda kusema uongo watakaa nje ya mji. Mimi Yesu nimemtuma malaika wangu awathibitishieni wa mambo haya katika makanisa. Mimi ni mzawa wa ukoo wa Daudi, mimi ni nyota angavu ya asubuhi. Roho na bibi harusi waseme njoo! Kila mtu asikiaye hili na aseme njoo. Aliye na kiu na aje, anayependa na achukue maji ya uhai bila malipo. Mimi Yohane nawapa onyo wote wanaosikia maneno ya unabii yaliyomo katika kitabu hiki: mtu yeyote akiongeza chochote katika mambo haya, Mungu atamwongezea mabaya yaliyoandikwa katika kitabu hiki, na mtu yeyote akipunguza chochote katika maneno ya unabii yaliyomo katika kitabu hiki Mungu atamnyang'anya sehemu yake katika ule mti wa uhai na sehemu yake katika mji mtakatifu ambavyo vimeelezwa katika kitabu hiki. Naye anayetoa ushahidi wake juu ya mambo haya asema, kweli naja upesi. Amina. Njoo Bwana Yesu. Nawatakieni nyote neema ya Bwana Yesu. Amina.