Habari Njema kwa Watu Wote, Agano Jipya na Zaburi, Kiswahili cha kisasa. Imerekodiwa na Gospel Communications Research, sanduku la posta 14777, Nairobi, Kenya, kwa kushirikiana na Chama cha Biblia cha Tanzania pamoja na Chama cha Biblia cha Kenya kwa ajili ya sehemu zote ambazo Kiswahili kinazungumzwa. Injili kama ilivyoandikwa na Mathayo, sura ya kwanza. Yesu Kristo alikuwa mzao wa Daudi, mzao wa Abrahamu. Hii ndiyo orodha ya ukoo wake. Abrahamu alimzaa Isaka. Isaka alimzaa Yakobo naye Yakobo alimzaa Yuda na ndugu zake. Yuda alimzaa Faresi na Sara, mama yao alikuwa Tamari. Faresi alimzaa Hesroni. Hesroni alimzaa Rami. Rami alimzaa Aminadabu. Aminadabu alimzaa Nashoni. Nashoni alimzaa Salmoni. Salmoni alimzaa Boazi. Mama yake alikuwa Rahabu. Boazi na Ruthi walikuwa wazazi wa Obedi. Obedi alimzaa Yese naye Yese alimzaa Mfalme Daudi. Daudi alimzaa Solomoni. Mama yake alikuwa mke wa Uria. Solomoni alimzaa Rehoboamu naye Rehoboamu alimzaa Abia. Abia alimzaa Asa. Asa alimzaa Yehoshafati. Yehoshafati alimzaa Yoramu. Yoramu alimzaa Uzia. Uzia alimzaa Yothamu. Yothamu alimzaa Ahazi naye Ahazi alimzaa Hezekia. Hezekia alimzaa Manase. Manase alimzaa Amoni Naye Amoni alimzaa Yosiya. Yosiya alimzaa Yekoniya na ndugu zake. Huo ulikuwa wakati Wayahudi walipochukuliwa mateka Babuloni. Baada ya Wayahudi kuchukuliwa mateka Babuloni, Yekoniya alimzaa Shealtieli. Shealtieli alimzaa Zerobabeli. Zerobabeli alimzaa Abiudi. Abiudi alimzaa Eliyakimu naye Eliyakimu alimzaa Azori. Azori alimzaa Sadoki. Sadoki alimzaa Akimu, naye ya Akimu alimzaa Eliudi. Eliudi alimzaa Eleazeri. Eleazeri alimzaa Mathani, naye ya Mathani alimzaa Yakobo. Yakobo alimzaa Yosefu, naye ya Yosefu alikuwa mume wa Maria mama yake Yesu aitwaye Kristo. Basi kulikuwa na vizazi kumi na vinne tangu Abrahamu mpaka Daudi, vizazi kumi na vinne tangu Daudi mpaka Wayahudi walipochukuliwa mateka Babuloni, na vizazi kumi na vinne tangu kuchukuliwa mateka mpaka wakati wa Kristo. Basi hivi ndivyo Yesu Kristo alivyozaliwa. Maria mama yake alikuwa ameposwa na Yosefu, lakini kabla hawajakaa pamoja kama mume na mke, alionekana kuwa mjamzito kwa uwezo wa Roho Mtakatifu. Yosefu mumewe, kwa vile alikuwa mwadilifu hakutaka kumwaibisha hadharani, alikusudia kumwacha kwa siri. Alipokuwa bado anawaza jambo hilo, malaika wa Bwana alimtokea katika ndoto akamwambia, Yosefu mwana wa Daudi, usiogope kumchukua Maria awe mke wako, maana amekuwa mja mzito kwa uwezo wa Roho Mtakatifu. Atajifungua mtoto wa kiume Nawe utampa jina Yesu, maana yeye atawaokoa watu wake kutoka katika dhambi zao. Basi haya yote yalitukia ili litimie lile neno Bwana alilosema kwa njia ya nabii, bikira atachukua mimba, atamzaa mtoto wa kiume, naye ataitwa Emanueli, maana yake Mungu yupo pamoja nasi. Hivyo Yosefu alipoamka usingizini alifanya kama huyo malaika alivyomwambia, akamchukua mke wake nyumbani, lakini hakumjua kamwe kimwili hata Maria alipojifungua mtoto wa kiume naye Yosefu akampa jina Yesu.