Mathayo, sura ya 28. Baada ya sabato karibu na mapambazuko ya siku ile ya Jumapili, Maria Magdalene na yule Maria mwingine walikwenda kutazama lile kaburi. Ghafula kukatokea mtetemeko mkubwa wa nchi, malaika wa Bwana alishuka kutoka mbinguni akaliondoa lile jiwe, akaketi juu yake. Kuonekana kwake kulikuwa kama umeme na mavazi yake yalikuwa meupe kama theluji. Walinzi wa lile kaburi wakatetemeka kwa hofu kubwa, hata wakawa kama wamekufa. Lakini yule malaika akawaambia wale wanawake, ninyi msiogope, najua kwamba mnamtafuta Yesu aliyesulibiwa. Hayupo hapa, maana amefufuka, kama alivyosema. Njooni mkaone mahali alipokuwa amelala basi Nendeni upesi mkawaambie wanafunzi wake kwamba amefufuka kutoka wafu, na sasa anawatangulieni kule Galilaya, huko mtamuona. Haya, mimi nimekwisha waambieni. Wakiwa wenye hofu na furaha kubwa, hawa wanawake walitoka upesi kaburini, wakakimbia kwenda kuwaambia wanafunzi wake. Mara Yesu akakutana nao, akawaambia salamu. Hao wanawake wakamwendea wakapiga magoti mbele yake wakashika miguu yake. Kisha Yesu akawaambia, msiogope, nendeni mkawaambie ndugu zangu waende Galilaya, na huko wataniona. Wale wanawake walipokuwa wanakwenda zao, baadhi ya walinzi wa lile kaburi walikwenda mjini kutoa taarifa kwa makuhani wakuu juu ya mambo yote yaliyotukia. Basi wakakutana pamoja na wazee, na baada ya kushauriana wakawapa wale askari kiasi kikubwa cha fedha, wakisema, ninyi mtasema hivi, wanafunzi wake walikuja usiku, wakamwiba sisi tukiwa tumelala. Na kama mkuu wa mkoa akijua jambo hili, sisi tutasema naye na kuhakikisha kuwa ninyi hamtapata matatizo. Wale walinzi wakazichukua zile fedha, wakafanya kama walivyofundishwa. Habari hiyo imeenea kati ya Wayahudi mpaka leo. Wale wanafunzi kumi na mmoja walikwenda Galilaya kwenye ule mlima aliyowaagiza Yesu. Walipomuwona wakamwabudu, ingawa wengine walikuwa na mashaka. Yesu akaja karibu, akawaambia, nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Nendeni basi mkawafanya watu wa mataifa yote wawe wafuasi wangu, wabatizeni kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu, Wafundisheni kushika maagizo yote niliyowapeni. Nami nipo pamoja nanyi siku zote nam mpaka mwisho wa nyakati.