Baada ya siku ya Sabato, Maria Magdalene, Salome na Maria mama wa Yakobo walinunua manukato ili wakaupake mwili wa Yesu. Basi alfajiri na mapema, siku ya Jumapili walifika kaburini, jua lilipoanza kuchomoza. Nao wakawa wanaambiana, nani atakayetuondolea lile jiwe mlangoni mwa kaburi? Lakini walipotazama, waliona jiwe limekwisha ondolewa, nalo lilikuwa kubwa mno. Walipoingia kaburini, walimwona kijana mmoja aliyekuwa amevaa vazi jeupe, ameketi upande wa kulia, wakashangaa sana. Lakini huyo kijana akawaambia, msishangae, mnamtafuta Yesu wa Nazareti aliyesulibiwa. Amefufuka, hayupo hapa. Tazameni walipokuwa wamemweka Nendeni mkawaambie wanafunzi wake pamoja na Petro ya kwamba anawatangulieni kule Galilaya. Huko mtamuona kama alivyowaambieni. Basi wakatoka pale kaburini mbio, maana walitetemeka kwa hofu na kushangaa. Hawakumwambia mtu yeyote kitu kwa sababu waliogopa mno. Yesu alipofufuka mapema Jumapili, alijionyesha kwanza kwa Maria Magdalene, ambaye Yesu alikuwa amemtoa pepo saba Naye Maria Magdalene akaenda akawajulisha wale waliokuwa pamoja na Yesu, na wakati huo walikuwa wanaomboleza na kulia. Lakini waliposikia kwamba Yesu yu hai na kwamba Maria Magdalene amemuona, hawakuamini. Baadaye Yesu aliwatokea wanafunzi wawili akiwa na sura nyingine. Wanafunzi hao walikuwa wanakwenda mashambani. Nao pia wakaenda wakawaambia wenzao, hata hivyo hawakuamini. Mwishowe Yesu aliwatokea wanafunzi kumi na mmoja walipokuwa pamoja mezani, akawakemea sana kwa sababu ya kutoamini kwao na ukaidi wao, maana hawakuwaamini wale waliokuwa wamemwona baada ya kufufuka. Basi akawaambia, nendeni ulimwenguni kote, mkahubiri habari njema kwa kila mtu. Anayeamini na kubatizwa ataokolewa, asiyeamini atahukumiwa. Na ishara hizi zitaandamana na wale wanaoamini: kwa jina langu watatoa pepo, na watasema kwa lugha mpya, wakishika nyoka au wakinywa kitu chochote chenye sumu hakitawadhuru, watawawekea wagonjwa mikono, nao watapona. Basi Bwana Yesu alipokwisha sema nao, akachukuliwa mbinguni, akaketi upande wa kulia wa Mungu. Wanafunzi wakaenda wakihubiri kila mahali. Bwana akafanya kazi pamoja nao na kuimarisha ujumbe huo kwa ishara zilizoandamana nao.