Yohane sura ya pili. Siku ya tatu kulikuwa na harusi mjini Kana Galilaya. Mama yake Yesu alikuwa hapo, na Yesu alikuwa amealikwa harusini pamoja na wanafunzi wake. Divai ilipokwisha, mama yake akamwambia, hawana divai. Yesu akamjibu, mama, usiniambie cha chakufanya, saa yangu bado hapo. Mama yake akawaambia watumishi Lolote atakalowambieni fanyeni. Hapo palikuwa na mitungi sita ya mawe, ambayo kila mmoja uliweza kuchukua kiasi cha madebe mawili au matatu. Ilikuwa imewekwa hapo kufuatana na desturi ya kiyahudi ya kutawadha. Yesu akawaambia, jazeni maji hiyo mitungi, nao wakaijaza mpaka juu. Kisha akawaambia, sasa choteni mkampelekee mkuu wa karamu. Mkuu wa karamu alipoonja hayo maji, kumbe yalikuwa yamegeuka kuwa divai. Yeye hakujua ilikotoka, lakini wale watumishi waliochota maji walijua. Mkuu wa karamu akamwita bwana harusi, akamwambia kila mtu huandaa divai nzuri kwanza, hata wakiisha tosheka huandaa ile hafifu, lakini wewe umeiweka divai nzuri mpaka sasa. Yesu alifanya ishara hii ya kwanza huko Kana Galilaya akaonyesha utukufu wake, nao wanafunzi wake wakamwamini. Baada ya hayo, Yesu alishuka pamoja na mama yake, ndugu zake na wanafunzi wake, wakaenda Kafarnaumu ambako alikaa kwa siku chache. Sikukuu ya Wayahudi itwayo Pasaka ilikuwa imekaribia, hivyo Yesu akaenda Yerusalemu. Hekaluni aliwakuta watu wakiuza ng'ombe, kondoo na njiwa, na wavunja fedha wakiwa wamekaa kwenye meza zao. Akatengeneza mjeledi wa kamba, akawafukuza wote nje ya hekalu pamoja na kondoo na ng'ombe wao, akazimwaga sarafu za wenye kuvunja fedha na kupindua meza zao, Akawaambia wale waliokuwa wanauza njiwa, ondoeni vitu hivi hapa, msifanye nyumba ya Baba yangu kuwa soko. Wanafunzi wake wakakumbuka kwamba maandiko yasema, upendo wangu kwa nyumba yako waniua. Baadhi ya wayahudi wakamuuliza Yesu, unafanya muujiza gani kuonyesha kwamba unayo haki kufanya mambo hayo? Yesu akawaambia, vunjeni hekalu hili, nami nitalijenga kwa siku tatu. Hapo Wayahudi wakasema, hekalu hili lilijengwa kwa muda wa miaka arobaini na sita. Je, wewe utalijenga kwa siku tatu? Lakini Yesu alikuwa anaongea juu ya hekalu ambalo ni mwili wake. Basi alipofufuliwa kutoka wafu, wanafunzi wake walikumbuka kwamba alikuwa amesema hayo, wakaamini maandiko matakatifu na yale maneno ambayo Yesu alikuwa amesema. Yesu alipokuwa Yerusalemu kwenye sikukuu ya Pasaka, watu wengi walimwamini walipoona ishara alizofanya. Lakini Yesu hakuwa na imani nao, kwa sababu aliwajua wote. Hakuhitaji kuambiwa chochote juu ya watu, maana aliyajua barabara mambo yote yaliyomo mioyoni mwao.