Waroma, sura ya kumi na tatu. Kila mtu anapaswa kuwatii wenye mamlaka katika serikali, maana mamlaka yote hutoka kwa Mungu, nao wenye mamlaka wamewekwa na Mungu. Anayeyapinga mamlaka ya viongozi, anapinga agizo la Mungu. Nao wafanyao hivyo, wanajiletea hukumu wenyewe. Maana watawala hawasababishi hofu kwa watu wema, ila kwa watu wabaya. Basi, wataka usimwogope mtu mwenye mamlaka? Fanya mema, naye atakusifu. Maana yeye ni mtumishi wa Mungu anayefanya kazi kwa faida yako. Lakini ukifanya mabaya, basi huna budi kumwogopa, maana anao kweli uwezo wa kutoa adhabu. Yeye ni mtumishi wa Mungu na huitekeleza ghadhabu ya Mungu kwao watendao maovu. Kwa hiyo ni lazima kuwatii wenye mamlaka si tu kwa sababu ya kuogopa ghadhabu ya Mungu, bali pia kwa sababu dhamiri inadai hivyo. Kwa sababu hiyo hiyo ninyi hulipa kodi, maana viongozi hao humtumikia Mungu ikiwa wanatimiza wajibu wao. Mpeni kila mtu haki yake, mtu wa ushuru, ushuru; wa kodi, kodi; na astahilie heshima, heshima. Msiwa na deni kwa mtu yeyote, isipokuwa tu deni la kupendana Ampendaye jirani yake ameitekeleza sheria. Maana amri hizi: usizini, usiue, usitamani, na nyingine zote zimo katika amri hii moja: mpende jirani yako kama unavyojipenda mwenyewe. Ampendaye jirani yake hamtendei vibaya, basi kwa mapendo sheria yote hutimizwa. Zaidi ya hayo, ninyi mnajua tumo katika wakati gani. Sasa ndiyo wakati wa kuamka usingizini. Naam, wokovu wetu ukaribu zaidi sasa kuliko wakati ule tulipoanza kuwamini. Usiku unakwisha na mchana unakaribia, basi tutupilie mbali mambo yote ya giza, tukajitwalie silaha za mwanga. Mwenendo wetu uwe wa adabu kama inavyostahili wakati wa mwanga, tusiwe na ulafi na ulevi, uchafu na uasherati. Ugomvi na wivu. Bwana Yesu Kristo awe vazi lenu, msishughulikie tena tamaa zenu za maumbile na kuziridhisha.