Wakorintho wa kwanza, sura ya tano. Ziko habari za kuaminika kwamba kuna uzinzi miongoni mwenu tena ni uzinzi mbaya ambao haujapata kuwako hata kati ya watu wasiomjua wa Mungu nimeambiwa eti mmoja wenu anaishi na mke wa baba yake mnawezaje kujivuna ingekuwa afadhali kwenu kuomboleza na huyo aliyefanya kitu hicho aondolewe miongoni mwenu nami kwa upande wangu, ingawa kwa mwili niko mbali nanyi, hata hivyo kwa roho niko hapo pamoja nanyi. Na hivyo, kama vile nipo hapo, nimekwisha mhukumu huyo aliyefanya jambo hilo la aibu. Wakati mnapokusanyika pamoja kwa jina la Bwana Yesu, nami nikiwa pamoja nanyi kwa roho, basi kwa uwezo wa Bwana wetu Yesu, mkabidhini mtu huyo kwa Shetani ili mwili wake uharibiwe na roho yake iweze kuokolewa siku ile ya Bwana. Majivuno yenu hayafai. Je, hamjui kwamba chachu kidogo huchachua donge lote la unga? Jitakaseni mkatupe mbali chachu ya kale ili mpate kuwa donge jipya lisilotiwa chachu, kama mnavyopaswa kuwa. Maana Kristo Pasaka yetu amekwisha tolewa tambiko. Basi tufanye karamu hiyo, si kwa chachu ile ya kale, chachu ya ubaya na uovu, bali kwa mkate usiotiwa chachu, mkate wa usafi na ukweli. Niliwaandikia katika barua yangu msishirikiane na wazinzi. Kweli ni kwamba sikuwa na maana ya watu wote duniani walio wazinzi, wachoyo, walaghai na wenye kuabudu sanamu, maana ili kuwaepa hao wote kuihama dunia hii kabisa. Nilichoandika ni hiki: msishirikiane na ndugu Mkristo aliye mzinzi, mchoyo, mwenye kuabudu sanamu, mchongezi, mlevi na mlagai. Mtu wa namna hiyo hata kula msile naye. Je, ni shauri langu kuwahukumu watu walio nje? Hao Mungu atawahukumu. Je, ninyi hampaswi kuwahukumu wale walio katika jamii yenu? Ninyi wenyewe mfukuzeni mbali nanyi huyo mwovu.