Wakorintho Wa pili, sura ya pili. Basi nimeamua nisiwatembelee tena kuwatia huzuni maana nikiwahuzunisha ninyi basi ni nani atakayenifariji ni wale wale niliowahuzunisha ndiyo maana niliwaandikia sikutaka kuja kwenu na kuhuzunishwa na ninyi ambao ndiyo mngepaswa kuwa furaha yangu nina hakika kwamba mimi nikifurahi ninyi nyote pia mnafurahi. Nilipowaandikia hapo awali katika hali ya huzuni na sikitiko moyoni na kwa majonzi mengi haikuwa kwa ajili ya kuwahuzunisha ninyi, bali kwa ajili ya kuwaonyesheni kwamba nawapenda mno. Ikiwa kuna mtu aliyemhuzunisha mwingine, hakunihuzunisha mimi, ila amewahuzunisha ninyi nyote, na sipendi kuwa mkali zaidi Adhabu aliyokwishapata pata kutoka kwa wengi wenu inamtosha. Iliyobakia ni afadhali kwenu kumsamehe mtu huyo na kumpa moyo, ili asija akahuzunika mno na kukata tamaa kabisa. Kwa hiyo na wasihi, mwonyesheni kwamba mnampenda. Madhumuni yangu kuandika ile barua yalikuwa kutaka kujua kama mko tayari kutii katika kila jambo. Mkimsamehe mtu nami, pia ninamsamehe. Maana ninaposamehe, kama kweli ninacho cha kusamehe, nasamehe mbele ya Kristo kwa ajili yenu, ili tusimpe nafasi shetani atudanganye. Maana twajua mipango yake ilivyo. Nilipofika Troa kuhubiri habari njema ya Kristo, nilikuta mlango uwazi kwa ajili ya kazi ya Bwana, lakini nilifadhaika sana kwa kutomkuta ndugu yetu Tito. Ndiyo maana niliwaaga wote pale nikaenda Makedonia. Lakini shukurani kwa Mungu anayetuongoza daima katika msafara wa ushindi wa Kristo. Yeye hutufanya tuueneze ukweli wa Kristo kama harufu nzuri kila mahali maana sisi ni kama harufu nzuri ya ubani ambayo Kristo anamtolea Mungu, harufu nzuri inayofikia wote wanaookolewa na wanaopotea. Kwa wale wanaopotea, harufu hiyo ni kifo, lakini kwa wale wanaookolewa, harufu hiyo ni uhai. Nani basi awezaye kushiriki katika kazi ya namna hiyo? Sisi si kama wengine ambao hufanya biashara na ujumbe wa Mungu. Sisi tunahubiri kwa unyofu mbele ya Mungu kama watu tuliotumwa na Mungu tukiwa tumeungana na Kristo.