Wakorintho wa pili, sura ya kumi na tatu. Hii ni mara yangu ya tatu kuja kwenu. Kila tatizo litatatuliwa kwa ushahidi wa watu wawili au watatu, yasema Maandiko. Nilikwisha sema na kama ilivyokuwa safari ya pili, sasa nasema tena nikiwa mbali, wale wote waliotenda uovu bila kutubu na pia wale wengine, nitakapokuja watakiona cha mtemakuni Mtajionea wenyewe kwamba Kristo anasema ndani yangu. Kwenu Kristo si dhaifu, bali nguvu yake yafanya kazi miongoni mwenu. Maana hata kama alisulibiwa kwa sababu ya udhaifu, lakini sasa anaishi kwa uwezo wa Mungu. Sisi pia tudhaifu kwa kuungana naye, lakini tutaishi naye kwa uwezo wa Mungu kwa ajili yenu. Jichunguzeni ninyi wenyewe mpate kujua kama kweli mnayo imani. Jichunguweni ninyi wenyewe. Je, hamjui kwamba Kristo Yesu yumo ndani yenu? Kama sivyo, basi ninyi mmeshindwa. Lakini natumaini kwamba ninyi mnajua kuwa sisi hatukushindwa. Tunamuomba Mungu msifanye uovu wowote, lakini si kusudi tuonekane kama watu waliokwisha faulu, bali mpate kutenda mema, hata kama sisi tunaonekana kuwa tumeshindwa. Maana hatuwezi kuupinga ukweli uwezo tulio nao ni wa kuuendeleza ukweli tunafurahi kwamba sisi tudhaifu lakini ninyi mna nguvu kwa hiyo tunaomba mpate kuwa wakamilifu basi ninaandika barua hii nikiwa mbali ili nitakapofika kwenu nisilazimike kuwa mkali kwenu kwa kutumia ule uwezo bwana alionipa nam uwezo wa kujenga na si wa kubomoa kwa sasa ndugu kwa herini muwe na ukamilifu Shikeni mashauri yangu, muwe na nia moja, kaeni kwa amani, naye Mungu wa mapendo na amani atakuwa nanyi. Salimianeni kwa ishara ya upendo. Watu wote wa Mungu huku wanawasalimuni. Neema ya Bwana Yesu Kristo na upendo wa Mungu na umoja wa Roho Mtakatifu viwe nanyi nyote.