Wafilipi, sura ya nne. Kwa hiyo ndugu zangu wapenzi, nina hamu sana ya kuwaoneni ninyi, ni furaha yangu na taji ya fahari ya ushindi wangu. Basi wapenzi wangu, ndivyo mnavyopaswa kuwa imara katika kuungana na Bwana. Ninalo ombi moja kwa Eudia na Suntike, tafadhali jaribuni kupatana kama ndugu katika Bwana. Nawe ndugu yangu mwaminifu na kutaka uwasaidia kina mama hao, kwani wamefanya kazi ya kueneza habari njema kwa bidii pamoja nami na Klementi na wafanyakazi wenzangu wengine wote, ambao majina yao yameandikwa katika kitabu cha uzima. Basi furahini daima katika kuungana na Bwana, nasema tena furahini. Muwe wapole kwa watu wote. Bwana yu karibu. Msio na wasiwasi juu ya kitu chochote ila katika sala zenu mwombeni Mungu mahitaji yenu, mwombeni na kumshukuru kwa moyo. Nayo amani ya Mungu ipitayo ufahamu wote wa binadamu italinda salama mioyo na akili zenu katika kuungana na Kristo Yesu. Hatimaye ndugu zangu, jazeni fikra zenu kwa mambo mema na yanayostahili kusifiwa, mambo ya kweli, bora, haki, safi ya ya kupendeza na ya heshima. Tekelezeni yale mliyoijifunza na kupokea kutoka kwangu maneno yangu ya na matendo yangu ya, naye Mungu anayetujalia amani atakuwa pamoja nanyi katika kuungana na Bwana. Ilikuwa furaha kubwa kwangu kwamba mlipata tena fursa ya kuonyesha kwamba mnanikumbuka. Kusema kweli mmekuwa mkinikumbuka daima ila tu hamkupata nafasi ya kuonyesha jambo hilo. Sisemi hivyo sasa kwa sababu nahitaji kitu maana, nimejifunza kuridhika na vitu nilivyo navyo, viwe vingi au vichache. Nimejizoeza kuridhika katika kila hali na mahali nilipo, katika hali ya kutosheka na hali ya njaa, hali ya kuwa na ziada na hali ya upungufu. Naweza kuikabili kila hali, kwani Kristo hunipa nguvu. Lakini ninyi mlifanya vema kwa kushirikiana nami katika taabu zangu. Ninyi wa Filipi mwafahamu kwamba mwanzoni mwa kuhubiri habari njema, nilipokuwa naondoka Makedonia, ninyi peke yenu ndiyo kanisa lililonisaidia ninyi peke yenu ndiyo mliyoshirikiana nami katika kupokea na kuwapa wengine mahitaji yao. Nilipokuwa nahitaji msaada kule Tesalonike, mliniletea tena zaidi ya mara mmoja. Msifikiri kwamba napenda tu kupokea zawadi. Ninachotaka ni faida iongezwe katika hazina yenu. Basi nimekwisha pokea vitu vyote mlivyonipa, tena ni zaidi kuliko nilivyohitaji. Nina kila kitu, kwa vile sasa Epafrodito amekwisha niletea zawadi zenu. Zawadi hizi ni kama dhabihu yenye harufu nzuri, tambiko inayokubaliwa na kumpendeza Mungu. basi Mungu wangu kwa utajiri wake mkuu kwa njia ya Kristo atawapeni mahitaji yenu yote. Utukufu uwe kwa Mungu wetu na Baba yetu milele na milele. Amina. Na wasalimu watu wote wa Mungu walio wake Kristo Yesu. Ndugu walio pamoja nami hapa wana wasalimuni. Watu wote wa Mungu hapa na hasa wale walio katika ikulu ya mfalme wana wasalimuni. Nawatakieni nyote neema ya Bwana wetu Yesu Kristo.