Kolosai Sura ya nne. Nanyi, wakuu watendeeni watumwa wenu kwa uadilifu na haki, mkikumbuka kwamba nanyi pia mnaye Bwana mbinguni. Dumuni katika sala, na mnaposali mwe waangalifu, mkimshukuru Mungu. Vile vile mtuombee sisi pia, ili Mungu atupe fursa ya kuhubiri ujumbe wake kuhusu siri ya Kristo. Kwa ajili hiyo mimi niko sasa kifungoni basi ombeni ili niweze kusema kama inavyonipasa, na kwa namna itakayodhihirisha siri hiyo. Mwe na hekima katika uhusiano wenu na watu wasioamini, mkitumia vizuri kila nafasi mliyo nayo. Mazungumzo yenu yanapaswa kuwa daima mema na ya kuvutia, na mnapaswa kujua jinsi ya kumjibu vizuri kila mmoja. Ndugu yetu mpenzi Tukiko mfanyakazi mwaminifu na mtumishi mwenzetu katika kazi ya Bwana atawapeni habari zangu zote. Ndiyo maana anamtuma ili aichangamshe mioyo yenu kwa kuwaambieni habari zetu. Anakuja pamoja na Onesimo, ndugu yetu mpenzi na mwaminifu, ambaye ni mwananchi mwenzenu. Watawapeni habari za mambo yote yanayofanyika hapa. Aristarko, ambaye yuko kifungoni pamoja nami, anawasalimuni hali kadhalika Marko binamu yake Barnaba. Mmekwisha pata maagizo juu yake. Akifika kwenu, mkaribisheni. Naye Yoshua aitwaye Yusto anawasalimuni. miongoni mwa Wayahudi waliokwisha pokea imani hawa tu peke yao ndiyo wanaofanya kazi pamoja nami kwa ajili ya utawala wa Mungu, nao wamekuwa msaada mkubwa kwangu. Epafra mwananchi mwenzenu na mtumishi wa Kristo Yesu anawasalimuni. Daima anawaombeeni ninyi kwa bidii, ili mpate kusimama imara, mkomae na kuwa thabiti kabisa katika mambo yote yanayotaka Mungu. Naweza kushuhudia kwamba anafanya kazi kwa bidii kwa ajili yenu na kwa ajili ya watu wa Laodikea na Hierapoli. Luka, daktari wetu mpenzi, na Dema wanawasalimuni. Salamu zetu kwa ndugu zetu wa Laodikea. Msalimuni dada Nimfa pamoja na jumuiya yote ya wa waumini inayokutana nyumbani kwake. Mkisha soma barua hii, hakikisheni kwamba inasomwa na Wakristo wa Laodikea, na ninyi fanyeni mpango mpate kuisoma barua waliyoipata wao. Mwambieni Arkipo aitekeleze vizuri ile huduma aliyokabidhiwa na Bwana. Naandika haya kwa mkono wangu mwenyewe. Salamu kutoka kwangu mimi Paulo. Kumbukeni kwamba niko kifungoni. Neema ya Mungu iwe nanyi.