Hatimaye ndugu, tuombeeni ili ujumbe wa Bwana uzidi kuenea upesi na kupokelewa kwa heshima, kama vile ulivyo kati yenu. Ombeni pia ili Mungu atuokoe na watu wapotovu na waovu, maana si wote wanaoamini ujumbe huu. Lakini Bwana ni mwaminifu, yeye atawaimarisheni na kuwalindeni salama na yule mwovu. Naye Bwana anatupatia tumaini kubwa juu yenu na hatuna shaka kwamba mnafanya na mtaendelea kufanya yale tuliyowaambieni. Bwana aiongoze mioyo yenu katika upendo wa Mungu na katika uvumilivu tunaopewa na Kristo. Ndugu, tunawaamuru kwa jina la Bwana wetu Yesu Kristo mjiepushe na ndugu wote walio wavivu na ambao hawafuati maagizo tuliyowapa. Ninyi wenyewe mnajua kwamba mnapaswa kufuata mfano wetu. Sisi tulipokuwa nanyi, hatukuwa wavivu, hatukula chakula kwa mtu yeyote bila ya kumlipa. Tulifanya kazi kwa bidii na tabu, mchana na usiku, ili tusiwe mzigo kwa mtu yeyote kati yenu. Tulifanya hivyo si kwa kuwa hatuna haki ya kutaka msaada wenu, ila kwa sababu tunataka kuwapeni mfano. Tulipokuwa pamoja nanyi Tulikuwa tukiwaambieni mtu yeyote anayekataa kufanya kazi hana ruhusa ya kula chakula. Tunasema mambo hayo kwa sababu tumesikia kwamba wako baadhi yenu ambao ni wavivu na ambao hawafanyi chochote, isipokuwa tu kujiingiza katika mambo ya watu wengine. Kwa jina la Bwana wetu Yesu Kristo tunawaamuru na kuwaonya watu hao wawe na nidhamu na kufanya kazi ili wajipatie masilahi yao wenyewe. Lakini ninyi ndugu, msichoke kutenda mema. Huenda kwamba huko kuna mtu ambaye hata utii huu ujumbe tunaowapelekeeni katika barua hii. Ikiwa hivyo basi, mfichueni mtu huyo na msiwe na uhusiano wowote naye, kusudi aone aibu ya. Lakini msimtendee mtu huyo kama adui, bali mwonyeni kama ndugu. Bwana mwenyewe ndiye chanzo cha amani, awajalieni amani siku zote kwa kila namna. Bwana awe nanyi nyote. Kwa mkono wangu mwenyewe naandika hivi salamu, kutoka kwa Paulo. Hivi ndivyo ninavyotia sahihi kila barua, ndivyo ninavyoandika. Tunawatakieni nyote neema ya Bwana wetu Yesu Kristo.