Wazee, mimi niliye mzee ninalo ombi moja kwenu wazee wenzangu. Mimi mwenyewe nilishuhudia kwa macho yangu mateso ya Kristo na matumaini kuushiriki ule utukufu utakaofunuliwa. Mimi nawaombeni, mlichunge lile kundi la Mungu mlilokabidhiwa, mlitunze si kwa kulazimishwa bali kwa hiari kama atakavyo Mungu. Fanyeni kazi hiyo, si kwa tamaa ya fedha, bali kwa moyo wenu wote. Msiwatawale kwa mabavu hao waliowekwa chini ya ulinzi wenu, bali muwe mfano kwa hilo kundi. Na wakati mchungaji mkuu atakapotokea, ninyi mtapokea taji ya utukufu isiyofifia. Kadhalika nanyi vijana mnapaswa kujiweka chini ya mamlaka ya wazee. Ninyi nyote mnapaswa kuwa na unyenyekevu mpate kutumikiana, maana maandiko matakatifu yasema, Mungu huwapinga wenye majivuno, lakini huwajalia neema wanyenyekevu. Basi nyenyekeeni chini ya mkono wa enzi wa Mungu ili awainue wakati ufaao. Mwekeeni matatizo yenu yote, maana yeye anawatunzeni. Mwe macho, kesheni, maana adui yenu Ibilisi huzungukazunguka kama simba angurumaye, akitafuta mawindo. Muwe imara katika imani na kumpinga mkijua, kwamba ndugu zenu pote duniani wanapatwa na mateso hayo hayo. Lakini mkisha teseka muda mfupi, Mungu aliye asili ya neema yote na ambaye anawaiteni muushiriki utukufu wake wa milele katika kuungana na Kristo, yeye mwenyewe atawakamilisheni na kuwapeni uthabiti, nguvu na msingi imara. Kwake uwe uwezo milele. Amina. Nimewaandikieni barua hii fupi kwa msaada wa Silwano, ndugu ambaye namjua na, na kumwamini nataka kuwapeni moyo na kushuhudia kwamba jambo hili ni neema ya Mungu kweli. Kaeni imara katika neema hiyo. Jumuiya ya wenzenu walioteuliwa na Mungu hapa Babuloni wanawasalimuni vilevile. vile mwanangu Marko anawasalimuni. Salimianeni kwa ishara ya upendo wa Kikristo na watakieni amani ninyi mlio wake Kristo.