Ufunuo sura ya kumi. Kisha nikamuona malaika mwingine mwenye nguvu akishuka kutoka mbinguni. Alikuwa amevikwa wingu na upinde wa mvua kichwani mwake, uso wake ulikuwa kama jua na miguu yake ilikuwa kama moto. Mkononi mwake alishika kitabu kidogo kimefunguliwa. Aliweka mguu wake wa kulia juu ya bahari na wa kushoto juu ya nchi kavu, na kuita kwa sauti kubwa kama mungurumo wa simba. Alipopaza sauti, ngurumo saba ziliitikia kwa kishindo. Na hizo ngurumo saba ziliposema, mimi nikataka kuandika, lakini nikasikia sauti kutoka mbinguni, maneno ya ngurumo hizo saba ni siri, usiyaandike. Kisha yule malaika niliyemuona akisimama juu ya bahari na juu ya nchi kavu akainua mkono wake wa kulia juu mbinguni, akaapa kwa jina la Mungu aishiye milele na milele, Mungu aliyeumba mbingu na vyote vilivyomo, dunia na vyote vilivyomo, bahari na vyote vilivyomo, akasema, wakati wa kusubiri zaidi umekwisha, lakini wakati ule malaika wa saba atakapotoa sauti yake wakati atakapopiga tarumbeta yake, Mungu atakamilisha mpango wake wa siri kama alivyowatangazia watumishi wake manabii. Kisha ile sauti niliyokuwa nimeisikia kutoka mbinguni pale awali ikasema nami tena, nenda kakichukue kile kitabu kilichofunguliwa kilicho mkononi mwa malaika asimamaye juu ya bahari na juu ya nchi kavu. Basi nikamwendea huyo malaika Nikamwambia, nipe hicho kitabu kidogo. Naye akaniambia, kichukue, ukile. Kinywani mwako kitakuwa kitamu kama asali, lakini tumboni kitakuwa kichungu. Basi nikakichukua kitabu hicho kidogo kutoka mkononi mwa huyo malaika, nikakila. Nacho kilikuwa kitamu kinywani mwangu kama asali, lakini nilipokimeza kikawa kichungu tumboni mwangu. Kisha nikaambiwa inakubidi tena kutangaza ujumbe wa Mungu kuhusu watu wengi, mataifa, watu wa lugha nyingi na wafalme.