Ufunuo sura ya kumi na tatu. Kisha nikaona mnyama mmoja akitoka baharini. Alikuwa na vichwa saba na pembe kumi, na kila pembe ilikuwa na taji. Jina la kashifa lilikuwa limeandikwa juu ya vichwa hivyo. Mnyama huyo niliyemuona alikuwa kama chui, miguu yake ilikuwa kama ya dubu, na kinywa chake kama cha simba. Lile joka likampa huyo mnyama nguvu yake kiti chake cha enzi na uwezo mkuu. Kichwa kimojawapo cha huyo mnyama kilionekana kama kilikwisha jeruhiwa vibaya sana, lakini jeraha hilo lilikuwa limepona. Dunia nzima ilishangazwa na huyo mnyama na kumfuata. Watu wote wakaliabudu lile joka kwa sababu lilimpa huyo mnyama uwezo wake, wakamwabudu pia huyo mnyama wakisema, nani aliye kama huyu mnyama ni nani awezaye kupigana naye? Kisha huyo mnyama akaruhusiwa kusema maneno ya kujigamba ya kumkufuru Mungu, akaruhusiwa kuwa na mamlaka kwa muda wa miezi arobaini na miwili. Basi akaanza kumtukana Mungu, kulitukana jina lake, makao yake, na wote wakao mbinguni. Aliruhusiwa kuwapiga vita na kuwashinda watu wa Mungu. Alipewa mamlaka juu ya watu wa kila kabila, ukoo Lugha na taifa, wote waishio duniani watamwabudu, isipokuwa tu wale ambao majina yao yameandikwa tangu mwanzo wa ulimwengu katika kitabu cha uzima cha mwanakondoo aliye chinjwa. Aliye na masikio basi na asikie. Waliokusudiwa kuchukuliwa mateka lazima watatekwa, waliokusudiwa kuuawa kwa upanga lazima watauawa kwa upanga. Kutokana na hayo ni lazima watu wa Mungu wawe na uvumilivu na imani. Kisha nikamuona mnyama mwingine anatoka aridhini, alikuwa na pembe mbili kama pembe za kondoo na aliongea kama joka. Alikuwa na mamlaka kamili kutoka kwa yule mnyama wa kwanza na kautumia uwezo huo mbele ya huyo mnyama akailazimisha dunia yote na wote waliomo humo kumwabudu huyo mnyama wa kwanza ambaye alikuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona. Basi huyo mnyama wa pili akafanya miujiza mikubwa, hata akasababisha moto kutoka mbinguni ushuke duniani mbele ya watu. Aliwapotosha wakazi wa dunia kwa miujiza hiyo kutenda mbele ya yule mnyama wa kwanza. Aliwaambia wakazi wa dunia watengeneze sanamu kwa heshima ya yule mnyama aliyekuwa amejeruhiwa kwa upanga lakini akaishi tena. Kisha alijaliwa kuipulizia uhai hiyo sanamu ya yule mnyama wa kwanza hata ikaweza kuongea na kuwaua watu wote ambao hawakuiabudu. Aliwalazimisha wote, wadogo na wakubwa matajiri na maskini, watu huru na watumwa, watiwe alama juu ya mikono yao ya kulia au juu ya mapaji ya nyuso zao. Akapiga marufuku mtu yeyote kununua au kuuza kitu isipokuwa tu mtu aliyetiwa alama hiyo, yaani jina la yule mnyama au tarakimu ya jina hilo. Hapa ni lazima kutumia ujasiri. Mwenye akili anaweza kufafanua maana ya tarakimu ya mnyama huyo, maana ni tarakimu yenye maana ya mtu fulani. Tarakimu hiyo ni mia sita sitini na sita.