Ufunuo sura ya kumi na sita. Kisha nikasikia sauti kubwa kutoka hekaluni ikiwaambia wale malaika saba, nendeni mkamwage mabakuli hayo saba ya ghadhabu ya Mungu duniani. Basi malaika wa kwanza akaenda akamwaga bakuli lake juu ya nchi. Mara madonda mabaya na ya kuumiza sana yakawapata wote waliokuwa na alama ya yule mnyama na wale walioiabudu sanamu yake. Kisha malaika wa pili akamwaga bakuli lake baharini, nayo bahari ikawa damu tupu kama damu ya mtu aliyekufa, na viumbe vyote hai baharini vikafa. Malaika watatu akamwaga bakuli lake katika mito na chemchemi za maji, navyo na vikageuka damu. Nikamsikia malaika msimamizi wa maji akisema, ewe mtakatifu uliyeko na uliye kuwako, wewe ni mwenye haki katika hukumu hii uliotoa, maana waliimwaga damu ya watu wako na ya manabii, nawe umewapa damu wainywe. Wamestahili hivyo. Kisha nikasikia sauti madhabahuni ikisema, nam, Bwana Mungu mwenye uwezo, hukumu zako ni za kweli na za haki. Kisha malaika wanne akamwaga bakuli lake juu ya jua, Jua likapewa nguvu ya kuwachoma watu kwa moto wake. Basi watu wakaunguzwa vibaya sana, wakamtukana Mungu aliye na uwezo juu ya mabaa hayo makubwa, lakini hawakuziacha dhambi zao na kumtukuza Mungu. Kisha malaika watano akamwaga bakuli lake juu ya makao makuu ya yule mnyama, giza likauvamia utawala wake, watu wakauma ndimi zao kwa sababu ya maumivu wakamtukana Mungu wa mbinguni kwa sababu ya maumivu yao na madonda yao, lakini hawakuyaacha matendo yao mabaya. Kisha malaika wa sita akamwaga bakuli lake juu ya mto mkubwa uitwao Eufrete. Maji yake yakageuka, na hivyo njia ilitengenezwa kwa ajili ya wafalme wa mashariki. Kisha nikaona pepo wabaya watatu walio kama vyura wakitoka kinywani mwa yule joka, kinywani mwa yule mnyama, na kinywani mwa yule nabii wa uongo. Hawa ndiyo roho za pepo wafanyao miujiza, ndiyo wanaokwenda kwa wafalme wa ulimwengu wote na kuwakusanya pamoja kwa ajili ya vita kuu siku ile ya Mungu mwenye uwezo. Sikiliza, mimi naja kama mwizi. Heri mtu akeshaye na kuvaa nguo zake ili asije akaenda uchi huko huko na huko mbele ya watu. Basi wakawakusanya hawa wafalume mahali paitwapo kwa Kiebrania Harmagedoni. Kisha malaika wa saba akamwaga bakuli lake hewani, sauti kubwa ikasikika kutoka kwenye kiti cha enzi hekaluni ikisema, mwisho umefika. Kukatokea umeme, kelele, ngurumo na tetemeko kubwa la ardhi ambalo halijapata kutokea tangu Mungu alipomuumba mtu. Mji ule mkuu ukapasuliwa sehemu tatu, nayo miji ya mataifa ikateketea. Babuloni mji mkuu haukusahauliwa na Mungu, aliunywesha kikombe cha divai ya ghadhabu yake kuu. Visiwa vyote vikatoweka, nayo milima haikuonekana tena. Mvua ya mawe makubwa yenye uzito wa kama kilo hamsini kila moja ikawanyeshea watu nao wakamtukana Mungu kwa sababu ya mapigo ya mvua hiyo ya mawe. Naam, pigo la mvua hiyo ya mawe lilikuwa kubwa mno.