Ufunuo sura ya 20. Kisha nikamwona malaika mmoja anashuka kutoka mbinguni akiwa na ufunguo wa kuzimu na mnyororo mkubwa mkononi mwake. Akalikamata lile joka, nyoka wa kale, yani Ibilisi au Shetani, akalifunga kwa muda wa miaka elfu moja. Malaika akalitupa kuzimu, akaufunga mlango wa kuingilia huko na kuutia muhuri ili lisiweze tena kuyapotosha mataifa mpaka hapo miaka elfu moja itakapotimia. Lakini baada ya miaka hiyo ni lazima lifunguliwe tena, lakini kwa muda mfupi tu. Kisha nikaona viti vya enzi na watu walioketi juu yake. Watu hao walipewa mamlaka ya hukumu. Niliona pia roho za wale waliokuwa wamenyongwa kwa sababu ya kumtangaza Yesu na kwa sababu ya neno la Mungu. Hawa hawakumwabudu yule mnyama na sanamu yake, wala hawakupigwa alama yake juu ya mapaji ya nyuso zao au juu ya mikono yao. Walipata tena uhai, wakatawala pamoja na Kristo kwa muda wa miaka elfu moja. Wale wengine waliokufa hawakupata uhai mpaka miaka elfu moja itimie. Huu ndiyo ufufuo wa kwanza. Wameneemeka sana tena heri yao wote wanaoshiriki ufufuo huu wa kwanza. Kifo cha pili hakitakuwa na nguvu juu yao. Watakuwa makuhani wa Mungu na Wakristo na watatawala pamoja naye kwa miaka elfu moja. Wakati miaka elfu moja itakapotimia, Shetani atafunguliwa kutoka gerezani mwake, basi atatoka nje Ataanza kuyapotosha mataifa yote yaliyotawanyika kila mahali duniani, yani gogu na magogu. Shetani atawakusanya pamoja kwa ajili ya vita, nao watakuwa wengi kama mchanga wa pwani. Walitawanyika katika nchi yote, wakaizunguka kambi ya watu wa Mungu na mji wa Mungu aupendao. Lakini moto ulishuka kutoka mbinguni ukawaangamiza. Ibilisi aliyekuwa na wapotosha akatupa ndani ya ziwa linalowaka moto wa kiberiti, walimo yule mnyama na yule nabii wa uongo. Nao watateswa mchana na usiku milele na milele. Kisha nikaona kiti cha enzi kikubwa cheupe na yule aketie ya juu yake, dunia na mbingu vikatoweka mbele ya macho yake na havikuonekana tena. Kisha nikawaona watu wakubwa na wadogo wamesimama mbele ya kiti cha enzi, na vitabu vikafunguliwa. Halafu kitabu kingine yani, kitabu cha uzima kikafunguliwa pia. Wafu wakahukumiwa kadiri ya matendo yao, kama ilivyoandikwa ndani ya vitabu hivyo. Bahari ikawatoa nje wafu waliokuwa ndani yake. Kifo na kuzimu vikawatoa nje wafu waliokuwa ndani yao, kila mmoja akahukumiwa kufuatana matendo yake. Kisha kifo na kuzimu vikatupwa ndani ya ziwa la moto. Ziwa hili la moto ndicho kifo cha pili. Mtu yeyote ambaye jina lake halikupatikana limeandikwa katika kitabu cha uzima alitupwa katika ziwa la moto.