
1 

 

 

Masaa 8 Mbinguni  
na Ricardo Cid   

www.DivineRevelations.info/SWAHILI 
Bwana akasema, “Ninatuma ujumbe huu kwa watu wangu katika dunia,kwa sababu mimi niko hai katika 

ulimwengu wa roho.”  

Ufunuo 4:1 

Baada ya hayo naliona, na tazama, mlango ukafunguka mbinguni, na sauti ile ya kwanza 

niliyoisikia kama sauti ya baragumu ikinena nami, ikisema, Panda hata huku, nami 

nitakuonyesha mambo ambayo hayana budi kuwako baada ya hayo.  

Ufunuo 5:11-12 

Kisha nikatazama, nikasikia sauti ya malaika wengi sana, idadi isiyohesabika, maelfu na 

maelfu. Walikuwa wamekaa kuzunguka kiti cha enzi, wale viumbe hai wanne na wale wazee; 

wakasema kwa sauti kuu: “Mwanakondoo aliyechinjwa anastahili kupokea uwezo, utajiri, 

hekima, nguvu, utukufu na sifa.” 

 

   Tafadhali, kanisa sikilizeni nini kilichotokea katika maisha yangu. Katika ndoto, Bwana alianza 

kushughulika nami. Nakumbuka katika ndoto hiyo, Nilitembea nje ya nyumba yangu. Nilitembea katika 

mitaa  kwa jirani zangu na mara nilihisi kwamba mtu akiniinua mikono yangu juu angani nami nilikuwa 

nikitembea mbio juu ya mawingu na nikimtukuza Mungu. Mwangaza mkubwa alikuja juu yangu na sauti 

ilisema nje ya mwangaza huo, "Ricardo, Ricardo, acha kazi yako kwa sababu nataka kufanya kitu 

kwa maisha yako na kwa kanisa langu juu ya dunia." Baada ya kusikia maneno haya, mimi 

nilitetemeka na nikaamka kutoka  katika ndoto yangu. Nikainuka na mimi nikaanza kulia kwa Mungu na 

kuuliza, "ni kitu gani, hiki Bwana?"  

Sauti hiyo ilikuja kwangu kwa nguvu sana. Ilitokea kwangu kwa siku nyingi. Kisha nikaendelea kulala 

tena na nikaota ndoto hiyohiyo moja na Bwana alirudia mara kwa mara ujumbe huo kwangu. Baada ya 

mara kwa mara kurudia, niliamka na kupiga mayowe kwa sababu sauti ya Mungu iliongezeka kwa kiasi 

kila wakati. Niliamka nikiwa natetemeka, nilipiga kelele na wazazi wangu waliniuliza, "Je, kuna tatizo 

gani?" Niliwaambia kuhusu ndoto na mama yangu aliniombea na aliniambia, "Kama Bwana 

anazungumza na wewe, basi Yeye atakupa ufahamu. "Tuliendelea kuomba usiku kutwa mpaka wakati 

wa mimi kwenda kazini asubuhi. Mama yangu aliniambia nijiandae kwenda kazini. Tulimuomba Bwana 
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ishara ili tujue kama yeye ndiye alizungumza na mimi. Nilioga, nikajiandaa, na nikaenda kazini. 

Nilikuwa nafanya kazi katika "maabara ya Chile". 

   Mimi kwa kweli napenda kazi yangu. Nilikuwa nikipitiwa katika kituo cha basi na kwenda kazini. 

Mara niliposhuka, mtu mmoja aliniambia kwa haraka, "Unafanya nini hapa? Hautakiwi kuwa mahali 

hapa tena. "Katika matukio kadhaa, wengine waliniambia kitu hiko. Jambo la kushangaza ni kwamba 

wao hawakuwa wamezaliwa mara ya pili. Hii ni ishara ambayo Mungu alinipa. Baada ya ishara hii, 

niliamua kwenda kwa bosi wangu ili niache kazi. Nikamwambia, "Mimi menipasa kuondoka katika 

kampuni kwa sababu Mungu ameniagiza kujiondoa." Bwana anapotupa amri, ni LAZIMA kutii. Bosi 

wangu alikuwa na wasiwasi kwa ajili yangu na aliuliza, "Je,utakwenda kufanya nini? Wapi utapata kazi 

nyingine nzuri kama hii? "Nilimwambia imenipasa kumtii Mungu. Basi, walinifanyia mahafali makubwa 

ya kuniaga ya watu elfu mbili kwa ajili yangu. Baada ya hapo, nilikusanya vitu vyangu vyote na kurudi 

nyumbani. Nilifika nikiwa nalia, mama yangu alikuwa tayari ananisubiri kwa mbele ya nyumba. 

Nilimwambia  kuwa niliamua kuacha kazi yangu kwa sababu Bwana alithibitisha ndoto zangu kupitia 

watu hao. Yeye akajibu, "Kama Bwana amekuambia, basi namuomba afanye katika maisha yako vile 

apendavyo."  

    Tuliingia ndani na tukaongea mpaka usiku. Basi, niliimuambia ninahitaji kwenda 

kitandani kwa sababu Mungu atazungumza na mimi usiku wa leo katika ndoto. 

Nilidhani angeongea nami katika ndoto, lakini haikutokea kama nilivyowaza. 

Lakini alisema nami kwa njia ya tofauti. Nilipokwenda katika chumba cha kulala na 

nilipotoa nguo zangu, chumba kikaanza kutikisika. Na nilianza kupiga kelele, "Ni 

tetemeko linaikumba Santiago, Chile." Nilijaribu kuondoka katika chumba changu, 

lakini mtu asiyeonekana alinizuia kupita mlangoni. Nilikuwa na uwezo wa 

kumuona mama yangu na familia yangu katika chumba hicho na nilipiga kelele 

kwa msaada lakini hakuna mtu aliyeweza kunisikia. Sasa najua, kiumbe huyu 

asiyeonekana alikuwa ni malaika wa Bwana. Nilirudi nyuma na kujilaza juu ya 

kitanda changu na nikalmlilia Mungu, nikaomba aniambie nini kinaendelea. 

    Sauti  ikasema nami. Roho mtakatifu akaanza kusema nami katika sauti nzuri 

sana, akisema, “Ricardo, Kwa kuwa umeacha kazi  kwa sasa, nitahitaji wewe  uende kanisani na uwe 

unaomba kwa muda wa saa saba kila siku kwa maisha yako, na kwa kanisa langu duniani.” Baada ya 

Bwana kuacha kuongea nami, chumba kikaacha kutikisika. Nikaainua mkono wangu na kuona ya kuwa 

ninaweza kuondoka chumbani tena. Kishanikamkimbilia mama yangu na kumueleza “ Nimesikia sauti 

ya Roho mtakatifu” na nikatoka nikaanza kuongea kwa sauti nje ya nyumba. Watu hawaamini kuwa 

Mungu bado anaongea na watu  hata leo lakini nakueleza ni kweli, Anaongea na watu! Kama Bwana 

aliweza kuongea na Abrahamu, anaweza kuongea nasi pia na kanisa lake leo. Nikaenda kanisani na 

kuongea na Askofu na tukakubaliana kufungua kanisa kila siku  asubuhi saa 2 ili niweze kutii agizo la 

Mungu alilonipa. Kila asubuhi nilikwenda kanisani na nikaomba saa moja, mawili na kwa mara ya tatu 

sikuwa na chochote cha kuombea  na nikawa  nikimuuliza Mungu, “ Bwana ni kitu gani kingine 

niombee?Nimebakiwa na masaa manne yaliyobakia!”  

    Kisha, nikasikia tetemeko linatokea nyuma ya mlango wa kanisa. Nikahisi kanisa linayumba kushoto 

na kuliakama mtu aliyelewa. Lilipokuwa likiyumba, nikasikia sauti ikiongea nami lakini wakati huu 

haikuwa sauti kama ile ya kwanzaniliyokuwa kwenye maono. Suti ile ya kwanza ilikuwa ya mamlaka, 

lakini wakati huu aliongea nami kwa sauti ya huzuni. Akasema, “Ricardo, Ricardo omba kwa ajili ya 

kanisa langu! Kanisa langu si kama lilivyokuwa kabisa, Kanisa langu duniani limebadilika. Kanisa 
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langu limepoteza imani yake. Kanisa langu haliamini kuhusu mimi na wala kuamini kama mimi ni 

hai hata leo . Liambie kanisa langu kwamba nipo ni hai!! Omba kwa ajili ya kanisa, kwa sababu 

kanisa langu haliombi wala kufunga tena!” Mtikisiko uliacha baada ya yeye kumaliza.Nikaanza tena 

kuomba na kutembea juu na chini kwa muda wa masaa manne yaliyobakia nikiwasihi watu wa Mungu 

wawe na uhamsho.  

Siku ya Alhamisi ya wiki ya pili ya maombi, niliamka na maumivu makubwa katika mifupa yangu na 

viungo vyangu na sikutaka kuinuka. Mama yangu alikuwa akiniamsha kwenda kanisani kuomba, lakini 

nililalamika kuwa mwili wangu na mifupa yangu ilikuwa ina maumivu. Basi akanishauri kuwa niombee 

pale nyumbani. Hata hivyo nilimkumbusha kuwa Mungu ameniambia niombee kanisani. Hivyo 

akanisaidia kunivalisha na kunipeleka kanisani. Asubuhi ile kulikuwa na watu wengi waliokuwa 

wakiomba pale kanisani, nami nikawaomba waniombee kwa ajili ya mwili wangu kwa sababu ya 

maumivu katika mwili wangu. Niliwaeleza kuwa nilikuwa mdhaifu sana kuweza kufanya maombi. 

Hivyo walinipaka mafuta na kuniombea mwili wangu  na nikapata nguvu za ajabu kutoka kwa 

Mungu!!Haleluya! Nikaanza kuomba nikitembea mbele na kurudi nyuma, nikiomba rehema za Mungu 

kwa taifa la Chile na kwa familia na watu walioathiriwa na madawa na kwa kanisa.    

   Nilimaliza maombi na kisha nikarudi tena baadae kwa ajili ya ibada ya usiku. Baada ya Baraka za 

askofu,niliinua mikono yangu na nikahisi mtu fulani alipita na kuugusa mgongo wangu. Lilipotokea 

jambo hili nilipoteza nguvu zangu zote na nikaanguka sakafuni.Askofu aliniuridha nini kilikuwa ni tatizo 

na mimi, na nikajibu hata sifahamu, nikamueleza kuwa sina nguvu na siwezi kuzumgumza vizuri. Kisha 

kanisa likanizunguka na kuanza kuniombea kwa lugha huku wengine wakiomba kwa sauti. Baadhi ya 

watu walianza kuona malaika akija na kuniuliza niuache mwili wangu. Askofu akakemmea, 

“Hautauacha mwili wako!” Aliposema hivyo, Malaika waliacha kuniita ili niuache mwili wangu. 

Unaona, Mtu yeyote mwenye mamlaka katika Yesu ataheshimiwa na malaika wa Bwana.  

    Askofu akaniomba pia, “Kwa muda gani malaika anahitaji akuchukue kutoka katika mwili wako?” 

Nikamuuliza malaika, “unanichukua kwa saa moja?mawili?Matatu?”Malaika akajibu, “ hapana, 

utaondoka kwa muda wa masaa 8 kwenda kumuona Yesu katika mbingu ya tatu kwa sababu anataka 

kuongea nawe.”Kisha malaika akanieleza, “Mimi siye ambaye nitakuongoza wewe kwenda mbinguni, 

kwa sababu mimi ni malaika wako ambaye nimekulinda wewe kila siku tokea kuzaliwa katika dunia hii. 

Malaika wawili watakuja kutokea mbinguni ili kukuchukua wewe mpaka mbingu ya tatu usiku wa 

manane.” Nikamueleza hili askofu na na akaazimia kunichukua mimi kwa gari ya ndugu mmoja katika 

kristo kwa nyumba ya mchungaji katika ghorofa ya pili. Nilipofika tu chumbani, tuliweza kusikia mbwa 

wakibweka na watu wakilia.  

    Baada ya maono yangu nilielezwa kuwa wanaume wawili waliovalia mavazi mazuri meupe 

yanayong’aa walionekana mtaani na wakaja hadi ghorofa ya kwanza ya nyumba na wakapanda hadi 

ghorofa ya pili nilipokuwepo. Malaika hawa ni wazuri. walikuwa na nywele nyeupe zinazong’aa, nyeupe 

zaidi ya barafu/theluji, na macho yao yalipendeza kama lulu.Ngozi yao ilikuwa nyororo kama ya mtoto 

lakini bado walikuwa wakionekana kuwa na misuli kama wanyayuaji wa vitu vizito(bodybuilders). 

Malaika hawa walikuwa na nguvu!! Kisha nikamueleza Askofu, malaika hawa wako mahali hapa 

walotumwa kunichukua twende mbinguni.Malaika mmoja akaanza kunisihi niuache mwili wangu. 

Lilipokuwa likitokea hili, mifupa yangu ilianza kuniuma tena. kwa hiyo ndugu wangu katika Kristo 

pembeni mwangu walianza kunichua na kunieleza kuwa walihisi baridi ikiongezeka katika mwili 

wangu.Kwa hiyo walichukua hita ili kuupa joto mwili wangu, nilianza kuogopa na kuanza kwenda huku 
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na huku. Nilianza kuhisi kifo kinanichukua na nikasema kwa sauti wa ndugu zangu hawa katika Kristo, “ 

Msinizike, nitarudi tena!” 

   Niliuacha mwili wangu na nikarukia kitandani. Niliwaona ndugu hawa wakiushikamwili wangu na 

kusema, “Ameondoka, “Ameuacha mwili wake!” Lakini nilikuwa pembeni yao nikiwaeleza “niko 

hapa!” Lakini hawakuweza kuniona kwa sababu ulikuwa ni mwili usioharibika wa kiroho. Ndugu hawa 

walianza kuufunika mwili wangu katika blanketi. 

    Malaika mmoja aliniambia, “Ni wakati wa kuondoka sasa kwa kuwa Bwana anakusubiri!”  Kila 

mmoja aliushika mkono wangu na kuninyanyua kwenda mbinguni na tulipita katika anga kwa mwendo 

wa mwanga. Nitakueleza wewe hivi, hata kama hauamini mojawapo ya mambo haya, Yesu Kristo yupo 

na anaishi milele!! 

    Baadae ,Bwana aliponieleza niurudie mwili wangu , nikimueleza,, “ Ni nani katika dunia ataniamini, 

niache tu niishi na wewe!! hakuna atakaye amini huu ufunuo, hakuna atakayeamini kwa sababu hawana 

imani! Tatikzo la kukosekana kwa imani ni kubwa sana, ni nani ataamini huu ufunuo?” Bwana akajibu, 

“ Kuna mtu fulani ataamini maono haya, ni wale walio wa kanisa langu la kweli wataamini.” 

    Nilipokuwa nimeuachaa mwili wangu usiku ule  nilikuwa nikipaa kwa spidi ya ajabu nikiwa naenda 

kwa Bwana. Niliweza kuangalia chini na kuona sayari dunia. Kisha nikapita karibu kabisa na mwezi, 

Mwezi huu mzuri uliiangaza anga usiku katika dunia. Kisha, niliweza kuona jua na ukubwa wake kwa 

macho yangu; Niliweza kuona miali ya moto ilivyokuwa ikilipuka na kutoa joto mpaka kwenye dunia. 

Kisha tuliendelea na kuona nyota nyingi tulizozipita. Mungu aliruhusu mimi nione jua, mwezi na nyota 

kwa kusudi: Kusudi hilo ni kuuambia nyinyi nyote  kwamba Mungu wetu ni muumbaji mkuu wa 

Ulimwengu!!! Si mdogo kwa namna yeyote ile!  

    Tuliendelea kusafiri kwa mwendo huu mkali hadi tulipofika mahali ambapo hakukuwa  na nyota tena. 

hakukuwa na uumbaji wowote, ilikuwa ni Giza tu.Niliweza kuangalia chini na kuona nyote zote zikiwa 

chini. Nilianza kuogopa na nikawauliza malaika, “Mnanipeleka wapi? Nirudisheni kwenye kitanda 

changu duniani” walinishika na kunibana zaidi na kuniwekea miguu yao kwa miguu yangu na kunishika. 

Nilianza kulegea kwa sababu ya hofu niliyokuwanayo. Malaika wakaniambia “ Nyamaza Kimya! 

Tunakupeleka kwenye mbingu ya tatu ambapo Yesu anakusubiri ili aongee nawe!” Malaika walisimama  

na wakati huu niliangalia pande zote na sikuona chochote cha uumbaji, sifahamu nilikuwa wapi, nafikiri 

ilikuwa ni mbingu ya pili.  

Kisha nikiwa katika hali ya kujiachia malaika wakiwa wamenishika na mara nikajisikia na kusikia kelele 

za kutisha juu yangu. Malaika wakanibana na kusema, “ Ricardo, usiogope, Yesu yuko pamoja nasi!” 

walipokuwa wakiongea,walisema, “ Inua kichwa chako na uangalie juu yako!” Nilishangazwa sana na 

kile nilichokiona kwa sababu kulikuwa na viumbe vilivyokuwa katika mwendo juu yetu. Malaika mmoja 

akasema, “ Angalia, tutakuonyesha wewe kile ambacho unakiona juu yetu! Malaika mmoja akanyoosha 

mkono wake akapunga huku na huku ili kutoa mwanga uangaze sehemu yote ile ya anga ili kuona kitu 

kilichokuwepo mahali pale. Anga lilipokuwa na muangaza hakukuwa na kitu chochote ila mapepo na 

mashetani yalikuwa yamezunguka anga lote lile. BWANA AWAKEMEE WOTE KWA JINA LA 

YESU!!Biblia ni kweli!! Kila kitu kinachoendelea katika ulimwengu huu ndo kile ambacho unakiona 

katika Ufunuo. Yesu anakuja hivi karibuni!! Nawezaje kukushawishi, ni hivi KARIBUNI!!Nikamuuliza 

malaika, “Mahali hapa ni wapi?Mmoja akajibu, “ Hapa ni mahali pa ulimwengu wa Giza ambapo 

Shetani na malaika zake ( mapepo)  wanaishi,” Akaanza kusema, “ Ndio maana kuna uharibifu mwingi 

duniani! Mapepo haya yanakuja duniani kutokea mahali hapa na kusababisha uharibifu na uovu wa kila 
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aina na uovu katika makabila ya wanadamu!” Dunia imejaa mapepo!”  Kuna mapepo milioni na 

milioni , idadi haihesabiki. 

 

   Kisha malaika, alianza kunipeleka 

niangalie kwa ukaribu na kunionyesha 

sura za viumbe hivi na nyingi ya hivi 

viumbe vimekwisha onekana kwenye 

Runinga. Viumbe hivi ni VIBAYA!! 

Niliona viumbe vilivyofanana na viumb 

vya kwenye michezo ya runinga ya 

Thundercats na Power Rangers na katuni 

ya caricatures ambavyo ni halisi kabisa 

kwa maisha ya duniani. Wabunifu wote 

wa muvi na michezo hii wameweka 

mkataba na shetani kutoa vitu hivi 

kwenye runinga na sinema!! Michoro yote ile inatokea katika ulimwengu war 

oho ambao niliuona. Unafikiri kwa nini watoto wa siku hizi wamekuwa wakaidi?? ni kwa sababu 

mapepo haya yanawanigia watoto hawa wanapokuwa wakiangalia maonyesho haya ambayo 

yanawaoyesha wao (mapepo). Ndiyo maana imetupasa kuwafundisha watoto kuchagua nini cha 

kuangalia kwenye TV. Malaika aliniambia hiki ni halisi na kweli. Mapepo haya yote yapo na watu 

wanafanya makubaliano na shetani ili kuleta mapepo haya duniani. Haya mapepo yanaanza kunitukana 

mimi, na kanisa, na Baba, na Bwana Yesu na Dunia kwa sababu hawamuheshimu Mungu au uumbaji 

wake wowote.   

Kisha nikaona kiumbe halisi kabisa kiitwacho Hugo, huyu ni katuni maarufu sana nchini Chile. Ilikuwa 

inaogopesha kuangalia. Alikuja karibu yangu na kunieleza, “Tutaenda duniani na kuwaua watoto wote!” 

Kwa nini unafikiri watoto wanaua watoto wenzao?  Ni kwa sababu baadhi yao husema kuna kitu kilikuja 

kutoka katika runinga na kuniambia nifanye hivi au vile. Mapepo haya hupanda chuki duniani, Bwana 

akomboe na kusafisha Chile!! Mmoja wa malaika akaniambia “Endelea kuangalia!” Na mapepo 

yakasema, “Tumejaribu kuharibu kanisa, lakini hatuwezi kwa sababu tunapomuuua mmoja, basi 

wanainuka maelfu kuchukua nafasi ya kifo chake!” Tokea kuanza kwa kanisa, Shetani amejaribu 

kuliharibu, kanisa ambalo huubiri injili ya kweli na kufanya kazi ya Mungu, lakini hawezi kwa sababu 

Yesu anatulinda! Utukufu kwa Mungu! Kisha mapepo yakasema, “Ngoja tufanya jambo jipya, ngoja 

tuingie makanisani, kwa sababu pale kuna wengi ambao ni wetu! Tutaenda kuwatumia watu hawa 

kusambaza umbea na kuleta migawanyiko katikati ya ndugu ndani ya kanisa.” Shetani anazunguka kila 

mahali akitafuta kuharibu wale wanaopenda haki ya Mungu. Kama andiko linavyosema:  

1Petro 5:8 Muwe macho; kesheni! Maana adui yenu, Ibilisi, huzungukazunguka kama simba 

angurumaye akitafuta mawindo.  

    Sikutaka kuendelea kuona tena, lakini malaika  akaniambia niendelee kuangalia matukio yanayotokea. 

Niliona mapepo yakiruka kila kona pindi nyota moja ing’aayo ilipokuwa inakuja. nyota hii ilipokuwa 

inatokeza na kusogea, ilikuwa inaleta sifa nyingi na ibada kwa Bwana. Hii haikuwa nyota kama nyota, 

kumbe ilikuwa ni mamilioni ya malaikawakiwa juu ya farasi weupe wakimtukuza Mungu wa Majeshi!! 

Walikuwa wakiimba “Mtakatifu,Mtakatifu, Mtakatifu, ni yeye aishie enzi na enzi! Bwana ndiye Alpha na 

Omega, Mwanzo na Mwisho na kila chenye pumzi na kimsifu Bwana!” Kisha nikaaona vita kubwa na 
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sikuona mapepo tena. “Usiogope kabisa kwa sababu kuna malaika wengi zaidi upande wetu zaidi ya 

upande wa adui!”     

 Malaika walifa ya njia mpaka mbingu ya tatu. Walijigawa katika makundi mawili, moja kulia na jingine 

kushoto.Ilikuwa ni njia iliyowazi mpaka mbingu ya Tatu! Njia hii ilinyooka mpaka mbinguni na uliweza 

kuona Mji mtakatifu wa Mungu. (Kuna picha ya satellite duniani ambayo imechukua picha kutokea katika mji huu. Mji huu 

Mtakatifu upo! Hii imetokea kwenye radio na TV.) Nilweza kuona njia ya utukufu na malaika wa ajabu. Waliisafisha 

njia yote kuwafukuza mapepo na hawakuacha kumsifu Mungu na kubariki Jina lake! Malaika 

wakaniweka mbele yao na kuniambia, “ Imekupasa kusubiri hapa!” 

Kwa mbali, niliangalia na kutokea katika mji huu niliona  mtu fulani akiwa na mazazi mazuri meupe 

amepanda farasi mweupe. Mtu huyu alipokuwa akizidi kunisogelea, malaika waliendelea kusifu jina la  

Mungu na kumtukuza. Mtu huyu alikuja mpaka umbali wa mita 4 tokea nilipo. Kiumbe huyu alikuwa 

mzuri, alikuwa ni mzuri zaidi ya wale malaika wengine. Nilitegemea angeongea nami, lakini 

alichokifanya ilikuwa ni kuniangalia na kusema kwa sauti, “Mimi ni malaika mkuu Mikaeli ambaye 

ninajukumu la kukulinda wewe pamoja na kanisa la Duniani!”  Nilimuona malaika mkuu Mikaeli uso 

kwa uso na alikuwa ni kiumbe cha thamani sana! Aligeukia upande wake na kuonyesha njia ya mimi 

kuingia mji Mtakatifu. Alisema, “Ingia! Bwana Yesu anakusubiri!” Nilikuwa nikitembea katika njia ile 

nikifuata mji ule na nilipokuwa nikitembea, Malaika walikuwa wakiimba na kumsifu Bwana. Nililia na 

kulia nilipokuwa nikiuangalia mji ule.   

    Mji ulikuwa umeumbwa kwa dhahabu halisi angavu na mlango wa kuingilia ulikuwa umeundwa kwa 

lulu. Sakafu ilikuwa ni ya muonekano wa kioo angavu(crystal). Sijawahi kuona kitu kama hiki duniani 

na hakuna mwanadamu awezaye kukiunda. Msanifu wa majengo ya mbinguni ni Bwana wetu na Mungu 

wa Ulimwengu wote.Nilikuwa nje ya mji na milango yote ilikuwa imefunguliwa. Na milango hiyo ikiwa 

bado hii wazi, niliweza kuona ndani na katika kuta kulikuwa na madini ya  Rubi na safira na lulu 

ambayo yaling’aa. Na ndani ya mji ule kulikuwa na sauti milioni na milioni ya sauti zikimsifu Mungu! 

Nilitetemeka kutokea nje ya mji niliposikia hivi. nilisikia sauti moja ambayo ilitikisa mbingu na nyuma 

ya sauti hii ilikuwa ni mamilioni na mamilioni ya sifa kwa Mungu yakisifu “Mtakatifu, 

MtakatifuMtakatifu ndiye mwanakondoo wa Mungu na Baba ambaye utukufu una yeye na heshima 

milele na milele AMEN!” Sauti kubwa ikasikika ikisema “IWENI WATAKATIFU KWA SABABU 

MIMI NI MTAKATIFU! NI WATAKATIFU TU NDIO WATAKAOINGIA KATIKA MJI HUU!KWA 

SABABU PASIPO UTAKATIFU HAKUNA ATAKAYEMWONA BWANA.” Bila utakatifu hakuna 

atakayemuona Bwana. 

 Sauti ikasikika ikisema, “Ingia” na nikaingia ndani ya mji ule. Na nikaona Kiti cha ajabu cha enzi 

kimezungukwa na moto. Na moto unatoka katika kiti kile cha enzi, Nikatulia kimya na nikamuona Yesu 

, Mfalme wa wafalme na Bwana wa mabwana! Nilijihisi mdhaifu mbele zake na nikaanguka chini 

nikaishiwa na nguvu.Mkono wake ukatoka kwenye miali ile ya moto na kunishika na akasema, 

“Simama kwa miguu  yako!” Nilipata nguvu na nikasimama. Nilianza kugusa miguu yake na mikono 

yake na mwili. Nilipoona uso wake, muonekano wake ni tofauti sana na wachoraji wa dunia 

wanavyochora katika michoro yao! Watu wengi wanaunda miungu ya mbaona wengine taswira 

mbalimbali! Lakini nataka nikuambie hivi ndugu yangu, Yesu Yule hafanani na taswira hizo. Ni Mungu 

mwenye misuli na nguvu! Si Mungu wa ukawaida, Ni Mungu mwenye nguvu zote!! Anasema, “Mimi si 

Mungu niliyeumba na mbao, au chaki,Ni Mungu ninayeishi!” Anaendelea, “Liambie kanisa langu 

duniani mimi ni halisi!! Ni kweli ninaishi na nipo! Waambie watu wangu kuwa Mbinguni ni Halisi 

na ninawasubiri!” Aliniambia,“Njoo, tembea pamoja nami na nitakuonyesha jambo moja kubwa. 
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Tuliangalia chini na niliweza kuona dunia  na vitu vyote vilivyofanywa kwenye dunia. Yesu akasema, 

“Ninaweza kuona kila kitu ambacho kanisa langu linafanya!” Anajua kila kitu tunachokifanya na 

mimi niliweza kuona wengi wenu kutokea mbinguni. Yesu akaniambia, “Angalia katika kanisa langu!” 

Niliweza kuona ndugu kwa ndugu, na makanisa kwa makanisa. Yesu akaniambia, “Kanisa langu 

limepoteza imani yake,hawataki kuniamini, uovu umeongezeka duniani na watu hawataki  kuamini 

kuwa nipo. Waambie watu wangu ninakwenda kufanya kitu kikubwa duniani! Kanisa langu linarudi 

nyuma badala ya kukua.” Bwana alianza kulia kwa ajili ya kanisa lake na akasema, “ Hili kanisa si 

kanisa langu! Nikamuambia Bwana, “Bwana usiseme hivyo! Wewe unajua kuwa tu kanisa lako.” 

Bwana Yesu akajibu, “Hapana kanisa langu linatembea kwa nguvu za miujiza,ishara na maajabu! 

Kanisa langu limepungua! Hatahivyo, waambie, nitakuja kuwafufua tena!”  

Aliniambia niendelee kutembea pamoja nae na tulikwenda mahali fulani penye mlango na mlango 

ulikuwa umetengenezwa kwa dhahabu halisi.Nilianza kukimbia huku na huku kwenye mtaa uliofanywa 

kwa dhahabu na nikawa ninachukua vumbi la dhahabu na kujipaka kwenye mwili wangu. Na Yesu 

aliniambia nirudi na akaniambia kuna mitaa ya dhahabu mbinguni. “ Hii yote ni urithi kwa watu 

wangu,” Bwana akasema. “ Lakini kwenye kanisa langu kuna wezi wengi ambao wananiibia fungu la 

kumi na sadaka! Waambie watu wangu hakuna mwizi atakayeingia kwenye ufalme wa Mungu!”    

Inabidi turekebishe maisha yetu kwa ajili ya Bwana.Kisha tuliona meza ndefu sana kwa ajili ya watu 

mamilioni ikiwa na chakula cha kutosha na vinywaji. Kulikuwa na mataji mengi na glasi kwa ajili ya 

watu kunywea. Bwana akasema, “Yote haya yameandaliwa kwa ajili ya watu wangu!” Meza hii 

iliandaliwa kwa ajili ya harusi ya Mwana kondoo. 

Kuna dada mmoja katika Kristo ambaye pia alipelekwa mbinguni na kasha aliona malaika wakienda na 

kurudi wakiwa wanatayarisha chakula cha Harusi hii! Nikamuambia Bwana, “ Kwa nini dada huyu 

aliona malaika wakitayarisha vitu hivi, lakini mimi sioni matayarisho yoyote yanayofanyika? Bwana 

akajibu, “Ni kwa sababu matayarisho yote yamekamilika!”  Kuna mataji kwa wote wanaofanya kazi na 

ni watii kwa Bwana. Kisha nikamuuliza, “ Bwana utakuja lini basi,kama maandalizi yote 

yamekamilika?Itachukua muda gani mpaka utakaporudi? Nionyeshe muda, Ni muda gani umebaki 

katika saa ya mbinguni?” Watu wengine wamekuwa na maono ya muda, wakionyesha kuwa itakuwa ni 

usiku muda ambao Bwana Yesu atarudi. Niliuliza, “ Ni lini saa itagota katika mshale wa saa sita 

usiku?Je ni dakika moja imebakia? dakika tano?” Bwana Yesu akausoma uso wangu kwa muda 

kidogo, kasha akajibu, “Ricardo,mbinguni hakuna muda tena!” Kisha nikaitikia, “Vizuri bwana , 

kama hakuna muda tena, kwa nini bado haujarudi?” Yesu akanyanyua mkono wake na kuchukua 

kidole gumba chake na vidole vyake vingine na kunionyesha alama inayoonyesha kitu fulani kidogo 

sana na akasema,“Muda wote uliobakia ni Neema ya Mungu kwa wale waliorudi nyuma warejee tena 

na kutubu na kuifanya kazi ya kwanza.” Na Bwana wa Majeshi hajarudi kwa sababu ametupa sisi sote 

muda kidogo sana wa kutubu na Muda huo unaitwa, “ Muda wa neema/rehema ya Baba” Yesu anarudi 

muda wowote, ni lazima tuanze kumtafuta kwa moyo wetu wote na tufunge na kuomba na tuzifanye kazi 

za kwanza. Nimemaliza kila kitu. Yesu alirudia, “ Tuko kwenye muda wa Neema ya Mungu!”    

   Kisha malaika alitokea upande wetu wa kuume akisema kwa sauti, “Muda umewadia!! muda 

umekwisha. Maandalizi yote yamekamilika! Yesu anampokea bibi harusi wake( kanisa)!”  Bwana Yesu 

anarudi na kila ishara iliyoko kwenye maandiko inatimia! Sinema zinaonyesha kitu fulani cha kutisha 

kinakuja. Wanasayansi wanatambua kitu fulani kikubwa kitatokea, hawajui ni kitu gani 

hicho!Hatahivyo, Sisi kanisa tunatambua kwamba Yesu anarudi hivi karibuni! Malaika walipomaliza 

kusema, kasha mamilioni ya malaika walianza kuruka na kushangilia kwamba bibi harusi(kanisa) 

linarudi mbinguni. Nikaendelea kumuuliza, “ Kitu gani kinaendelea?” Lakini hakuna aliyeonekana 
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kujali, wote walikuwa wakishangilia kwa habari njema. Nilijumuika na malaika na kuanza kulisifu jina 

la Yesu pia! Wakati huo  nilipoinua mikono yangu nilihisi mtu fulani ameninyanyua kuondoka mbinguni  

na kunirudisha chini kwa spidi ya ajabu. 

   Hivi sasa, malaika wanashangilia kwamba Bwana Harusi anarudi. Nilirudi duniani na niliachwa pale 

madhabahuni kanisani ambapo nitakuwa ninaomba kila siku. Muda ni mfupi sana!! Kama hutaki 

kuniamini mimi, basi usiamini. Lakini anakuja na itakuwa ni ujio wa milele. Watu wa Mungu 

hawaamini katika unyakuo. Tafadhali amka, Kwa jina la Mungu amka katika ukweli!! (Ricardo analia).  

    Bwana Yesu alikuwa karibu yangu, na aliniambia, “Ricardo, hivi ndivyo ambavyo unyakuo utakuwa 

kama utatokea hivi sasa!” niliweza kuona dunia yote na Roho mtakatifu mzuri ambaye anatupa amani 

na furaha ya kuishi katika dunia.Kisha nikaona kama mvuke ukiingia kanisani na ukanizunguka na 

nikamuuliza Bwana, “Hii ni nini?” Akasema, “Hiki ndicho nakiita Unyakuo.”Kisha nikaona watu 

wakivunja milango ya kanisa, wakitaka kuja ndani, na kupayuka, “Watoto wangu wako wapi? Wote 

wametwaliwa!” Watoto wote katika ulimwengu wametwaliwa kwa sababu Mungu hata waacha nyuma. 

Mtu wa kwanza kuingia katika kanisa alikuwa ni Mwalimu wa kwaya, akapayuka, “ Kanisa liko wapi! 

nimeachwa nyuma! Nimebaki! Nimebakia!”  Baada ya mwalimu wa kwaya, niliona wachungaji 

wengine, waumini wa wakiume na wa kike,na waangalizi wa kanisa wote wanalia, “Nimeachwa 

nyuma!” Wazazi wengi na wanandoa wengi waliwatafuta wale wawapendao na watu wale walioko 

kanisani wakawajibu, “Muwapendao hawako mahali hapa! Bwana amewachukua,” Watu hawa 

walianza kulia, “Yaani kumbe ni kweli, Yesu amekja na kuchukua bibi harusi!”. 

Watu walikuwa wakilia na kuomboleza wakitamani kama tu wangemuamini Yesu Kristo. Kila mtu 

asiyemuamini Yesu kama Masihi amepotea! Nikaona watu wengi na wachungaji wakilia na watu 

walianza kuwadai wachungaji, "Kwa nini wewe hukuhubiri ukweli, kwa nini hukufundisha utakatifu 

na kunionya mimi kuhusu yote haya? Ni kwa sababu yako  nimeachwa nyuma! "Wengi wataachwa 

nyuma kwa sababu hawaishi maisha matakatifu. Tunahitaji kuhubiri utakatifu wa kweli na kuwafundisha 

watu toba ya kweli! Niliona jinsi watu walivyopiga wachungaji na kuwakatakata na kuondoa nywele 

zao. Wachungaji walilia na kuomba watu wasiwadhuru. Watu hawakuacha kwa sababu walikuwa sasa 

na mapepo.  

Kuna makanisa kabisa ambayo yataachwa nyuma. Nilimuona kaka mmoja alikuwa anajaribu 

kuyakwarua macho yake mwenyewe kwa sababu ya huzuni kuu. Na watu walipigiza vichwa vyao 

sakafuni na  kwenye kuta kwa sababu hawakutambua  kuwa Yesu alikuwa ndiye jibu pekee. Kwa sababu 

watu walitaka kuendelea katika dhambi na uovu na kuishi maisha vile walivyotaka. Watu walijikata 

wenyewe na  kupigiza vichwa vyao mpaka kiasi cha kuona fuvu zao zikiweka ufa na walianguka chini.  

Damu ilitiririka bure ndani ya kanisa kwa watu ambao walikuwa wakijijeruhi wenyewe. Kisha nikaona 

kijana akipiga kelele kwa Mungu, "Tafadhali Bwana, nichukue!" Alikuwa amechelewa mno. Yesu 

alikuwa tayari amekwishakuja na kulipokea kanisa lake. Hapo nilianguka chini kwa sababu niliona 

mambo mengi zaidi ya kutisha. 

Yesu akaniambia, "Katika dhiki kuu, kutakuwa na matatizo makubwa haijawahi kutokea kabla." 

Kisha nikauliza, "Kwa nini watu wanaruka nyuma baada ya kuumizana vibaya wao wenyewe?" Bwana 

Yesu akajibu, "Kwa sababu kwa wakati huu, watu watatamani kifo, lakini hawatakipata. Kifo 

kitakuwa kimetoweka katika uso wa dunia. Nilimwuliza Bwana, "Kwa nini wachungaji wote hawa na 

watu wameachwa nyuma?" Na Bwana akasema, "Kwa sababu ninajua mioyo yao. "Mungu anatujua sisi 

.. Anajua yote ya mioyo yetu. Nilianguka chini, karibu kuzimia. Yesu alisema, "nimetaka kukuonyesha 
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hili ili kwamba uonye kanisa langu na kuwapa matumaini. Waambie kwamba kama watu watatubu 

sasa, mimi nitawasamehe wakati bado kuna muda. Nitafanya jambo kubwa katika dunia. " 

Tafadhali,fungua macho yako. Kanisa la kiinjili nchini Chile linaongezeka. "Waambie watu wangu  

kama wataomba msamaha, nitawasamehe." kisha nikaona maono mengine na nikaona moto umefunika 

mbingu nzima. Yesu akasema, "Je, umeweza kuona? Huo moto uliona juu ya nchi/dunia, ni moto juu 

ya nchi ya Chile. Kwa sababu Chile itakuwa kwa ajili ya Kristo! Mungu ataibadili Chile! " kisha 

nikaona moto unataka kuja juu ya Chile na Yesu akasema," Macho ya Baba yangu yako juu ya Chile. 

"Mara moto utakapokaa juu ya Chile, nchi nyingine zitaona na kujua kuwa Mungu yuko mahali hapo. 

Kanisa lote duniani litafurahi kwa sababu  Uwepo wa Mungu unatembea Chile. Bwana alinichukua 

katika maono mpaka mahali paitwapo "Paseo Humada" 

Akanionyesha watu waliokuwa vilema na walio na matatizo. Kisha nikaona waamini wa kweli 

wakiomba juu ya viwete wasio na miguu na wakitiisha viungo kukua. Viungo vilitii na kukua mbele ya 

macho yao. Watu wasio na mikono  waliiota mikono kwa upya mara moja. Wakati huu, Bwana 

ataonesha miujiza ya uumbaji. Katika makanisa watu ataponywa. Katika siku hii, wafu watafufuliwa na 

Mungu akutumia wewe ndani ya  Chile kufanya miujiza hiyo kama mitume wa zamani walivyofanya 

katika Biblia.  

Huo ni ufunuo mzima ambao Mungu alinipa (Ricardo Cid). Yeye anakuja hivi karibuni. Maranatha! Amina! 
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