shungula mane katika lora ka picha yatatu hiyo kanda chishika sura ya kanda na mishtari ishirini na tano mudau yonzila kila chintu katika dunia maanae jisacho shifanyiza maanae chotente chinao matata yote maanae shifanyiza barabara shifanyiza uzirenti majabari na bahari na wovi