Yesu Kristo maana anzize kwa adhibu maana isabuye na kila chindu asi maana ustahiro e kama asi maana chasikirire zambizitu na kono isabu itakafisho watu asi maana dunia na akhira kwa asi na mujitu takichafisha e sabu ichi mamini Yesu maana isabu na vesti yetu kwa maana na kondolo watu hapo