Nikimba kusomesha kambira wantu ja busura hata mane chawe na pika. Madamu we mane sabu ye na sura kumfanyiza kazi Yesu na we mane kazungu zote kwa we mane zinafanya kazi, zinapata afia. Wantu wote mameniro mane sabu ye wofanya kazi pamoyi washirikane mane kila chintu ka khere na shariba. Lakini sote na chawe tukufanya hiyo, Yesu Kristo malungu ye atakwasirika.