wanakawanya mkate na divai mkate hiyo yawe na kuona miroti ina kishikumbusha Yesu wakati yae maana yesulubile apa msalabani maana ye sababu yitu na hiyo divai nao itakukumbusha kila mara sababu ye maana maze tanyishire ukuje kwaye maana sababu yitu kisheshereza mazambi zitu