na hata isa mane yero mtu wana kinenda mane mwenendo ayo, ayo mane kenda fanya madambi. Isa tena mujitu saa unziro unzi kintu barabara na badi hapo zibadilishe zivele mpovu zivele mane isa abuye isa tena njuzo zifainzo mujitu kwa ena si kwa shitana. Isa tena siku mwoyo mujitu wene hadile mane ya wantu ote te kwa vunda vunda mane te kwa haribila kila chintu te kwa haribila kwa sababu ni wantu wanafanya madambi hata hayawani maanae takuwambitamlato lakini katkahari hio maanae waliko muntu moi tu chimtio mwajitu waliko na oinaichivilo manae no majitu mambire nuhu maanae takwamaliza wantu wote wako duniani wote wawaliko wantu wawovu na dunia hii isere dunia ya dhambi sere zita sere zita nani kila chintu sere maanae watakantanawe maana yendania batera na antre, iyo amba jahazi nohuna maanawe na wana we na mukewe wote wafanyizeka juhudi maana ye isabuye miaka mia na ishirini wafanyize jisao maana ya kumaliza jahazi iyoamba batera wakti o wote maana isabuye na wantuwote waakashifanya maana ye jintu iyo miaka mia na ishirini