isa ndo zaza chilangaleni picha ya kumi na sita ibrahimu na mkewe mana ya sara umri wawu inakinenda tu inakuzida inakinenda tu isabwe tena wana wabmoi kalbini kawu yifundishile kutawona au mana wanutu wakuzara tambile isa tena musukuma moi mujitu mambile ibrahimu na kuona kalbi yi vundishire lakini stie chintu mana isabwe mita kupa zawadi zawe kufurahikira Ibrahim ware mzere wero zaidi mane isabuye nasara, mukewe, na sara mukewe nay ii mzere zaidi wemasi wantu katu kuzara isatena nuzaza iyo ahadi ya mujitu pelu Ibrahimu aminire aminie i rakisi kamina Aa taikuwa rakisi lakini isatena Ibrahimu takamina kwa sababu kwa sababu ymaminie mujitu na yu, naku, mujitu akode wanafaki na kholie hufurisha isa mujitu oyo oyo mane