Isa tena panu uwekelela mana Yesu Kristo ndiye mana takaduki chokura, takaduki shafanyiza kila chintu. Ichiwa ndibeba na ichiwa ndimiba. Kajila iyo mana isabu kwa we, ta mana isabu ya hufi, ta kufa we mana. Lakini isa tena takufakani, takufaka dhambi za wifanyizo. Chimnomba Yesu mana ye nae takusameha kakusani mana isabu ya tawanyize mazie kajili itu iyewaleko maana ya kufa msalabani kiandishila kwae na kumaliza maana ya kwa ajili yetu lakini satena ve lonzele msamaha maana ikwawe na kafiriloa zambi zao ambo saa hii ndio kwatayari maana sabuna kulombo ve maana yakafirilowa