iyo nakutushaniwendua maana iyo siyo ndia barabara maana isabuyo kwai jeshi na kupigana na aduize lakini mujitu na zonguvu na, na kuwaonyesha nanku kwai na zonguvu naukadira kufanya kila chintu hata kama maana esabuyo afanzikidokani lakini mujitu nakusula kuwona wana israeli kanao humtia