Wachaangalani picha ya kumi na mbili mujitu wapele nguvu maanaye wana waisraili kwao wana kushinda Kanani. Debora na baraka wainzile limbo kwao wana mrudira Mungu shukurani, hata wana waisraili nao, maanaye wa waliko na furaha, wanamshukuru mujitu kila wakati, maanaye kwao wapete ushindi, wafurahie zaidi maanaye kwao na mashekhi maanaye kama Debora