katika waefeso chirangala sura ya sita chinakwambiloa maana ya isabuye chinakonyeshoa chivare silaha za mujitu chitu cha kanda maanayisabu kwasi chinakuvara silaha ya yazalila kwasi shitakoda maana isabu ya kila chintu yahakika yapili kwasimaanachinakuvara silaha ya haki kuwasi maana isabuye chinakufanya kila kilashitendo mema nachiwapenda wawingie ambao maana isabu watu kitu chifanya hiyo maana hiyo itamvurisha sheitani sichilile kichiingira maana isabu kishparapara katika kalbi zitu ya tatu shifunge miru yitu katika injili ya Yesu Kristo ichiwasi e china tati labu china kenda maanae chiko tayari kwasi china kitashira ko china komeza kila mahala yane ndio maana isabu ya inazo nguvu chivare ngawo nguvu maana isabu ichivare ngawo iyo ata shetani chilatira maana mifumoye ye ichize kichingira yatano kwasi maana china kuvara silaha ya wokovu naiyo maana isabu itamritisho mjitu ichiwasishkirile kake maana yesu kristo chiwamambile maana sinu wenyezambi ndietekichonro maana na adhabu naru jahannam