chilangaleni picha ya saba waliko manamke moyo chimpenda mujitu zaidi chimpendo na ina chiviloa hana waliko muke wa pili isabuye katika mulio chiviloa elkana muke wakandra maana isabue walikona wana hana lakini mujitu amkasiriza kuzara kake muke uje maana wanazufiili kake khalbini chimfilsata hana hana kasani maana tawanao wana Na uchafu na yoyote, mani sababu ya vyombo vya mizukurilo. Bali inawe kanisa nadhifa mani ya takatifu. Lamna ile sababu ya tena na wabli na wana kambilo wa kupenda mani wake wao jisa upendo mani Marungu yao. Kila muntu sababu upendo mke wake iwe mani sababu upenda na roho yake. Kana mani Marungu ye hakadiri mani afanyiza madara, bali mani muntu