hayawani hizo nazombozizote sabui kwazo kweta toba zingine ndo maana kwa ajili ya mjitu nawambie kila muntu isabuiman apanaetetoba jisamjitumkafurila zambize kamba na maana nasirudie maajawabu kambaizo nayamjitu badiae kuona wantu wote sabui maana ni mutii wanakweta toba basi sanaelasie maana hangamize muyoyo