pice komnane maskuwamo isabuia mane sultani nebukadneza ro sere imte fazaa mtiro na nastisho mane kake kalbini hata sinzizi to zere kalomna ilo isabuia sultani ane vilile, wavilile masihirore na wa shekhi wingine wote mane isabuie gisae fasilluaro a io sultani wa ambire Isa tena iyo ndiyo imtuweshtana manae sultani, zaidi imtuweshtana. Tome amri manae sababu ya wantu wa ganga awo, na winginewe sababu manae wako hapo wote obleni. Isa tena ndiyo ifanyizo manae wa diawa na kumeroga hapo muhini, ifanyizo Daniel na wenzawe manae sababu na wako awo takubloa. Daniel isa tena nzeka sultani kuomba manae kwa itakupoa muda haba moi kwa itakue tanfasirila ruya ye. nebukadnezar furahire zaidi furahiro hata maana ye kharibu kumsujudira maanae danieli mpera zawadi ningi mperu nankumfanyize isaabuya mtu kiongozi wa watu bote au maanae isabuya wakwapo Daniel mane maanae isaabuya ivire ye menewe sika khadira maanaye afasira maanae isaabuy iyo ruya ya sultani. lakini na iwa kwa mungu mane mojitu na uwezu na au khadira monyeza