Na kazi hizo na uaminifu, buta hajira kwa tamaa kwa mtu na dambi mane yote. Biblia inakichambira mane Danieli alikuwa mtu msafi. Tapatikana kake sabuye makosa. Kama mane sabu ye, kwa kudawana faki na magendo na jabu zingine sabu ye za mkhalifu shara zote. Ambo la lushi, ambo kudarau mane kazie na mingine mane sabu ye maovu yote mane tapatikana kake