Wa wa wana wa Israeli waikoshinzila maana y isabu watalila kila chintu chawo nachoku Babeli. Na nti maana hisabu isabu ya Israeli ivunzila numba zote, maana isabu yena zombu zaukapo zote, maana sikarijila wantu habamoitowaseru walikontu na kochi wa insha katika Yerusalemu. Nehemia mudaya peto khabari izo isabu yahuzunishile zaidi