lakini isa wana kusula mana kumtia mujitu na kinenda katika ndira zake ne me rudire fanya kazi ze mana kisultani ya babeli na baada ya muda mana isabuye rudire kuwa na jisa mana sabuye bero meskite shile zaidi mana muda yeno makohani na wengine mana sabuye fanya kazi ka mujitu kwa utaana chakuja awal kwa watu mana sabuye chendo kwa watu fanya kazi kupata cha kuja Iwaliku wantu watomole sadaka. Iwaliku mana isabu ni chakuja cha makuhani. Bada ya waliku mana isabu ni wantu ni biashara hata mana isiku ya sabato . Na wantu waliku wachirora mana isabu ya wanashke wa wantu waliku marti. Ya miya wambide. Sivo sadambika mba izi mana ya sultani salmani mana kwa ya nafanya dhambi mbele za mujitu. Isa chuone ni sabu ya jawabu zidiro mana ya karkasiku za nehemia.