Yohane sasure lakini maisha yetu icho asimane chiwa kika Yesu Kristo takwa yuko kaka mukarkara. Isa tena icho awe na suara ta maana itakadra kuwa kai maisha wa maana kaka Yesu. Isa tena ni muhimu ni nini mara kanda kwa awe maana isa abwe na kitambula kwa awe ni mwenye dhambi. Sisi wante maana icho zazila na andila ya madhambi. Na wantu wenye dhambi maana isa abwe hawa ingili kaka sultani ya mojitu.