Karka wanashika watano isabu ya mana itarazao zualimu mafta zaidi na wengine watano mana isabu ya nita wakti kula mafta ya zaidi isabu nashika wakarenti wakti ingi kwa linda au isabu ya hata akhiri mana njubu alero isa tena masku kapti na akati isabu ya wana kasal kele we lawani lawani ile bana harusi mana ichilewe ni mana ichimperekeni naye isa wanashika isabu ya nita wakti kula mafta zaidi