Yesu wambile wa ndoni nrashani nami na takuwafanya matalamizi waka na wantu. Dakika hiyo isabuye maanaye apo walasile kazi zawo na majarifa yawo wamrashize Yesu. Yesu maana yawatalile matalamizi kumi na mbili wafundishize jawabu ningi. Apo maana yawabarshizo jawabu hizo maana ya kusa mujitu Baba na mujitu Mwana na mujitu Roho Mtakatifu na hiyo maana hesabu ya inakhilisha mujitu moi nafsi tatu na hiyo ni utatu wa mujitu nanko wambire maana hesabu ya mujitu maana ndiye nanko takufa msalabani maanaye kwa ajili nakichafisha manaye mazambi zitu nanko baada siku ntatu tak fufuka maana tukulawa katika kabrini apo hesabu ye maana itetewakti abomoi eri teto kwaina kwa, kwa barsha wa wanabe na au manae vana kena kwa barsha wingine yesu nasula sikuwa mana i matalamizi waki kamihi nanku nakusula mana isabuye awale seru toba kwa awa ana mamina mujitu nanku kwa awa na kwa barsha wingine yesu adide chuwasi chena sula kwa matalamizi ve lazima kwasi mana isabuye chinakazana nafsi zitu chanze kalamna isabuye ya mujitu tafurahu