Baada ya iyo yote mana isabu ya chizazi mingi spisilo na Mungu katika mipango yake maana isabu ye nasuila kumaliza mipango ayo mipango gani yaye? maana walikushishilo ni kutawanya mazi yake mana Yesu Kristo salabani apona ni mana umujitu.