picha yakumi na kenda wako watu wantu maanai isaabuye vanaana ana, ana zaidi manai isaabue kutosha ruhu zawo kwa au ni zaidi mane no wantu wingine utasawara kwanina waiwa vantu watu venye maringo Yesu atomele mfano huyu wawaliko wantu wavili manai wavushire hekalini maanai kwawo na kulomba moyi manai waliko ni mfarisayo na mingine ni muntu shitalwanshuru waliko Isateno, farisayo, si simeme