Chirangale picha tu. Yesu mdaye wariku duniani mara ningi sabe mane jaribire kambira watu mane iye taakufa ka sababu ya ajili ya dhambi zitu nako mane sabue taafufuka takuruda kwa wao wawai mane jannani naku hadire mane kuwai takuruda pa duniani basi lakini takubainisha ni wakati gani kuwai ta kuya duniani Yesu hambire mane karka Bibilia