naichiwayembozire muntu chintu ambu mkuzire ka ngufu tamrudishiriza marane Bwana Yesu furahire maanaye zaidi furahire kuwa maana isaabuye zakayo tubile maana kirile zambi zeyesu ile maana isaabuye kuwa mera naanku maanaye isaabuye kuwa okowa au wantu maanaye wapotero wote hadire misukuya maanaye kuwavila wenye haki bali ni wenye zambi iyo chenakusoma maana katika Marko sura ya pili maana ina aya kumi na saba Ndwa.