Si siku moja Peturo na Yohana walienda hekaluni kwa kuwomba, pamoja na Wakristu wengine. Kwa mlango wa kuingia ndani ya hekalu kulikuwa kiwete toka kuzaliwa. Alikuwa anaketi pale kwa kuwomba mali kwa wale wanaoingia hekaluni. Wakati Peturo na Yohana walipopita akawomba makuta. Peturo akamwambiya, mimi sina makuta, lakini nitakupatiya kitu nilicho nacho Ninakuhamulu kwa jina la Yesu Kristo uamuke, utembee. Kisha akamshika kwa mkono akamsimamisha miguu yake. Mtu yule ikapata nguvu, akaanza kutembea mara moja. Aliingia hekaluni pamoja na Petro na Yohana, anakimbia na kuruka ruka na kumsifu Mungu kwa sauti kubwa. Watu walimuona na kutambua kwamba ni yeye muombaji alikuwa anaketi kwa mlango wa hekalu. Umati kubwa wa watu ukafika, wakamwangalia. Petro akawaambia sababu gani munashangaa kwa kuona mtu huyu anaponyeshwa kwa uwezo wa Yesu? Yesu ni yeye ambaye ninyi Waisraeli mulimuweka mikononi mwa Warumi kwa kumuua. Mungu amemfufua Yesu, yuko hai na Yohana na mimi tumemuona. Ninyi Waisraeli mulimusulibisha na kumuua. Lakini mulikuwa bado kufahamu kama ni Yesu yeye mwenye kushuhudiwa Mwokozi wa Waisraeli. Mutubu, na kuacha dhambi zenu, mumrudie Yesu, atawasamea na kuwapatia Roho wake Mtakatifu. Petro alipokuwa akingali anahubiri, waongozi wa Waisraeli wakawatuma wa askari kuwakamata Petro na Yohana, lakini Petro na Yohana walizidi kufundisha watu habari za Yesu na kushuhudia wazi wazi wazi katika kufungwa kwao. Roho Mtakatifu wa Mungu aliwapatia wanafunzi uwezo wa kuponyesha watu, aliwasaidia pia kupasha habari za Yesu kwa nguvu na kwa bidii. Watu wengine wakapashwa habari za Yesu, wakaamini, wakawa wafuasi wa Bwana wetu Yesu Kristo. Roho Mtakatifu wa Mungu anakuwa pamoja na sisi leo, anatusaidia kupasha habari za Yesu popote bila mashaka na bila woga wowote, tukitenda matendo makuu ya Mungu.