Tazama sasa picha ya sita. Wakristo wa Yerusalemu walijaribu kusaidiana. Mtu mmoja jina lake Barnaba akauzisha kiwanja chake akaleta mali kwa waongozi wa kanisa kwa kusaidia wasiokuwa na mali. Mkristo mwingine jina lake Anania alikusudia kufanya vile vile. Yeye na bibi yake Safira wakauza kiwanja chao, lakini hawakupenda kutoa yote mbele ya mitume. Wakakubaliana kubaki na sehemu yao lakini walitaka kuonekana na uzuri mbele ya watu na mbele ya Wakristo wengine, wakakubaliana kusema uwongo. Anania akamletea Petero mali, akamwambia kwamba ilikuwa mali yote hiyo ya kiwanja chetu. Lakini Petero alijua kwamba Anania alisema uwongo, akamwambia Anania, shetani amekutawala kwa kusema uwongo juu ya makuta haya. Ulipouzisha kiwanja, mali ilikuwa ya kwako. Basi ulisema uongo si kwa Wakristo tu bali kwa Mungu pia. Anania aliposikia maneno hayo, akaanguka akafa. Wote wakashtuka sana. Nyuma ya saa tatu, Safira mke wake akaja, akamfikia Petro bila kujua habari ya bwana wake. Petro akamuuliza Safira, hesabu ya mali ambayo mulioleta na bwana wako ilikuwa yote ile? Safira akajibu, ndiyo, ilikuwa yote ile. Petro akasema, kitu mulichofanya kukubaliana kusema uongo kwa Mungu ni kibaya sana. wa vijana waliomzika bwana wako wako hapa kumlango, wanakutazama, watakuzika na wewe pia. Safira akaanguka akafa, vijana wakampeleka wakamzika karibu na bwana wake. Ukiangalia picha hii, unaweza kuona namna Safira Anawasemezana na Petro na vijana wanasimama nje wakingoja kumzika. Wakristo waliposikia maneno hayo, wakaanza kumheshimu na kuogopa Mungu sana. Wakajua kwamba Roho Mtakatifu wa Mungu anajua mioyo ya watu wote. Hakuna mwenye kuweza kuficha siri mbele za Mungu hata neno lolote. Waliona pia kwamba Mungu amehuzunishwa tukifanya dhambi. Leo Mungu ni sawasawa na zamani. Anajua siri zetu na siri za watu wote, hatuwezi kamwe kumficha kitu.