Tasema picha ya nane. Sauli alifanya vitu vingi vibaya kwa Wakristo wa Yerusalemu. Akajaribu kuwakataza wasimfuate Yesu. Sababu ya Sauli, watu wengi walikimbia toka Yerusalemu, wakaenda kuepuka mateso ya Sauli. Mahali popote walipoenda wakahubiri neno la Bwana wetu Yesu Kristo. Watu wengi wakaokoka wakawa wa Kristo. Unaona vile Mungu alifanya? Alipenda Wa Kristu kutoka Yerusalemu kwa kueneza habari njema za Bwana wetu Yesu Kristu. Mkristu mmoja jina lake Filipo alitoka Yerusalemu akaenda Samariya. Siku moja Mungu akamtuma malaika kusemezana na Filipo, akamwambiya kwenda mpaka jangwa la Gaza. Alipofika pale, akaona mtu katika gari, akamkaribiya, akasikiya anasoma neno la Mungu. Alikuwa mtu mkubwa wa Etiopiya, anatoka Yerusalemu kwa kuabudu Mungu. Filipo akamuuliza Unafahamu maneno unayoyasoma? Akamjibu, hapana, ninahitaji mtu mwingine kunisaidia. Filipo akapanda katika gari. Yule mkubwa alikuwa anasoma kitabu cha Isaya nabii wa mungu wa zamani, alisoma hivi: amepelekwa kama kondoo kwa kuchinjwa, aliteswa, waliondosha maisha yake. Mkubwa akauliza, Isaya ameandika juu yake mwenyewe au mtu mwingine? Filipo akamueleza kwamba aliandika juu ya Yesu. Akaendelea na kufundisha maneno mengine ya Yesu. Basi wakasafiri wakafika pahali penye maji. Yule mkubwa akamuuliza Filipo, kuna maji hapa? naweza kubatizwa? Filipo akamjibu ndiyo, ukipenda kumfuata Yesu na moyo wako wa kweli. Akasema ndiyo, namwamini Yesu ni Masiya, mwana wa Mungu. Basi Filipo akambatisa katika maji. Yule mkubwa akafurahi sana, akaendelea na safari yake. Roho wa Mungu akapeleka Filipo mahali pengine kwa kupasha habari za Bwana Yesu Kristo. Unaweza kufahamu waziwazi namna Mungu ametumia watu wake. Ingawa alifukuzwa kutoka Yerusalemu, ilikuwa ni shabaha ya kupasha habari njema, na pia wanaona huyu Muethiopia, namna amekuwa ametoka Yerusalemu kwa kuabudu Mungu, amemtumia apeleke habari njema ni sawasawa anavyotutumia sisi leo, tuende pahali popote kupasha habari za Yesu Kristo.